CHADEMA,naomba niwaulize?


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Kadi zenu zinapatikana wapi? Bei gani pamoja na ada ya miaka mitano? Nyinyi ndio mliobaki nikiwaamini nchi hii
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,705
Points
2,000
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,705 2,000
Kadi zenu zinapatikana wapi? Bei gani pamoja na ada ya miaka mitano? Nyinyi ndio mliobaki nikiwaamini nchi hii
Sijajibu swali lako kwanza kabisa nachukua nafasi hii kukukaribisha KARIBU SANA JF
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Hongera kwa kuona mwanga!
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Points
1,195
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 1,195
Unaishi wapi mkuu fika makao makuu ujichukulie kadi yako
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,850
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,850 2,000
Kadi zenu zinapatikana wapi? Bei gani pamoja na ada ya miaka mitano? Nyinyi ndio mliobaki nikiwaamini nchi hii......
nilichukulia wilayani kwa sh 1500 na ada ya kila mwaka buku. Ko kwa miaka mitano nililipia 5500. Sijui hapa mujini ni kiasi gani, lakini nadhani ni ile ile. Karibu sana.
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 0
nilichukulia wilayani kwa sh 1500 na ada ya kila mwaka buku. Ko kwa miaka mitano nililipia 5500. Sijui hapa mujini ni kiasi gani, lakini nadhani ni ile ile. Karibu sana.
miaka 5 mara 1500/= unapata 5500. hawa ndo chadema, hata hesabu rahisi zinasumbua.
 
mwana wa mtemi

mwana wa mtemi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
353
Points
250
mwana wa mtemi

mwana wa mtemi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
353 250
Kadi zenu zinapatikana wapi? Bei gani pamoja na ada ya miaka mitano? Nyinyi ndio mliobaki nikiwaamini nchi hii
Fafanua mkuu kilichokuaminisha; chama kinachofurahia umwagaji damu kikisingizia vyombo vya usalama kisa ni kuleta badiliko la kisiasa.Walete sera nzuri zaidi kama zile ambazo zimekopwa na chama tawala, kiko wapi CCJ?

 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Points
170
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 170
Nimeamini cdm tu vilaza, mtu alikuwa chuoni wa Kibaha anakaa Mikocheni B kwa Mdee hajui apate wapi kadi. Lakini kikubwa ni hiyo bei ya ada ya kadi miaka mitanom buku kila mwaka ni 5500. Ahaaa nimechoka, nilkuwa napita kwenda kupumzika nikakutana na hili, mchoko unazidi. Twafaaaa
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Nimeamini cdm tu vilaza, mtu alikuwa chuoni wa Kibaha anakaa Mikocheni B kwa Mdee hajui apate wapi kadi. Lakini kikubwa ni hiyo bei ya ada ya kadi miaka mitanom buku kila mwaka ni 5500. Ahaaa nimechoka, nilkuwa napita kwenda kupumzika nikakutana na hili, mchoko unazidi. Twafaaaa
Uchicheme chana mkuu,mejea kidogo.
 
53930

53930

Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
65
Points
95
53930

53930

Member
Joined Jan 20, 2011
65 95
Kuweni crious na haya mambo co kwamba jamaa hajui bei ya kadi na malipo yake hapo juu. Bei ya kadi tu ni tshs. 500/- ADA YA MWAKA NI TSHS. 1000/- HIVYO. Kwa miaka mitano ni tshs. 5500/-. Ya ccm unapewa bure na hela juu.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,850
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,850 2,000
miaka 5 mara 1500/= unapata 5500. hawa ndo chadema, hata hesabu rahisi zinasumbua.
nimekwambia ada ya mwaka buku. Hiyo miatano ni ada ya kujiunga. Mbona unakuwa huelewi?
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,850
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,850 2,000
Nimeamini cdm tu vilaza, mtu alikuwa chuoni wa Kibaha anakaa Mikocheni B kwa Mdee hajui apate wapi kadi. Lakini kikubwa ni hiyo bei ya ada ya kadi miaka mitanom buku kila mwaka ni 5500. Ahaaa nimechoka, nilkuwa napita kwenda kupumzika nikakutana na hili, mchoko unazidi. Twafaaaa
soma post yangu vizuri, mbona mnachukulia juu juu? New member analipa 1500 hiyo nyingine ya kujiunga/kadi. Baada ya hapo unaanza kulipia buku. By the way ccm si bure? Na hela unapewa? Unadhani kwa nini hajauliza ccm?
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 0
miaka 5 mara 1500/= unapata 5500. hawa ndo chadema, hata hesabu rahisi zinasumbua.
Mkuu, unajua kusoma kweli au mtu anayekusomea 'amekuchakachua?!' Hapo anayesumbuliwa na hesabu ni wewe au hao CDM?! Hebu rudi kwenye post uliyoikopi hlf ufanye hesabu upya banaa. Hata kama inakutoa kamasi jitahidi hadi upate jibu sahihi!!!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,354
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,354 2,000
Sikuwa chama chochote kaka. Niligoma kujiunga UVCCM nilipokuwa Chuoni.Nataka kuwahi kuwakomboa watu wa Kibaha
kamanda karibu sana CHADEMA na wala usije ukasikia propaganda za magamba, Mi hapa nina miaka 2 na nusu chaman na nilichukua nikiwa dogo dog hivi so na ww karibu sana tujenge chama.
 

Forum statistics

Threads 1,285,183
Members 494,498
Posts 30,852,915
Top