CHADEMA nani bora Ndungai au Dkt. Tulia?

MERCENARY2015

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
339
250
Nimekaa natafakari hasa kwa masuala yanayoendelea bungeni baina ya spika Job Ndungai na wabunge wa CHADEMA ( Chama Cha Demokrasia na Maendeleo) ambapo kumepelekea hivi karibuni baadhi ya wabunge wakiwemo John Mnyika, Halima Mdee na Ester Bulaya kusimamishwa kuhudhuria vikao vilivyobaki.



Nataka kuuliza hasa wapenzi na wanachama wa CHADEMA kwamba nani anafaa kusimamia shughuli za Bunge kati ya JOB NDUNGAI na Naibu spika DKT. TULIA



Hasa tukiangalia Mara ya kwanza kipindi Dkt. Tulia anaongoza Bunge wapinzani walilalamika sana kwamba wanaonewa na kiti cha spika.



Toa mtazamo wako sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom