CHADEMA na mzimu wa CCM


M

maswimanga

Senior Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
159
Likes
1
Points
35
Age
42
M

maswimanga

Senior Member
Joined Apr 15, 2013
159 1 35
Kila mtanzania anapaswa kufahamu kuwa vyama vyote vya siasa tunavyoviona nchini leo ni zao la siasa za ccm, hivyo si jambo rahisi kuiangusha ccm kwa sera za matusi au kuzungumzia majina ya watu.lakini tukipata chama chenye sera nzuri na katiba nzuri na wanachama wanaowajibika kwa sera na katiba ya chama chao sio maslahi yao hapo tutapata tofauti ya ccm na vyama vingine.
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,293
Likes
3,856
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,293 3,856 280
Tupate lini chadema kipo tayari
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708