CHADEMA na KUSADIKIKA... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA na KUSADIKIKA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,598
    Trophy Points: 280
    Katikati ya miaka ya 60,Nguli wa utunzi wa Vitabu na Lugha ya Kiswahili,Hayati Shaaban Robert alitunga Riwaya ya Kusadikika. Humo,akamtumia Waziri Mkuu Majivuno wa Kusadikika kama mhusika mkuu. Yumo pia kijana Adili ambaye alishtakiwa Barazani/Mahakamani kwa kuwa Mwalimu wa 'ukweli'. Kesi ya Adili ilikuwa ya kuwaambia watu ukweli. Mwisho mwishoni Adili alishinda. Kesi hii ya Kusadikika naifananisha na kesi wanayosukumiwa CHADEMA. Akina Majivuno wa CCM hawapendi ukweli unaofundishwa na CHADEMA. Watafanikiwa?
     
  2. m

    man A Senior Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wambie Wehu hao!!
    Kazi Yao Nikuhakikisha Watazania Hatujikomboi.
     
  3. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Wape na ile ya MFALME ****.
    Kwa kweli vile vitabu vinaakisi wakati huu
     
  4. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi kilema cha Majivuno(CCM) kimejulikana.Hawezi tena kuuficha mwendo wake wa kuchechemea atembeapo. Viatu vyake alivyopewa avivae havimtoshi,vinampwaya! Majivuno anatakiwa aikubali taraka anayopewa na watu wake ili waweze kuchagua na kufuata chama kingine wakipendacho ili mapenzi yao yatimie.
     
  5. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Rafiki, hako ka-heading kako unaweza kufikiria kukabadili kidogo ile kaendani na ujumbe uliokusudia?

    Asante
     
  6. K

    KINUKAMORI Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm itakuja kusahaulika hadi kwa watoto wetu
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    ....hivi naweza pata wapi kitabu hiki...pamoja na kile cha Adili na Nduguze?
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,598
    Trophy Points: 280
    Mimi ninavyo vitabu husika. Lakini,siuzi.
     
  9. g

    godliving Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usimwamshe aliyelala utalala wewe. Waache ccm walale hata hivo mda wao umekwisha. Its time for chadema kuchukua nchi
     
  10. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kama vile mimba inapokua changa kwa mwanafunzi, ataibanabana huku akiwa amesahau kama inakua!!Ccm imepewa mimba na raia wake kwa sasa inahangaika kuwazalia maendeleo maana bado inabanabana
     
Loading...