CHADEMA MWANZA: Mwana Magamba achezea Kichapo cha haja


Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,975
Likes
3,104
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,975 3,104 280
Leo katika Mkutano wa CDM na wamachinga jijini Mwanza wakiongozwa na Kamanda Wenje na Heche.
Waziri Mkuu apewa 14 Days amuondoe Mkurugenzi otherwise People's Power itamchomoa kwa Nguvu.
Kuna Mwana Magamba mmoja alijitusu kuleta Fujo, akaishia Mikononi mwa Makamanda na kilichompata hatokisahau maishani mwake.

PEOPLEZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
4,903
Likes
484
Points
180
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
4,903 484 180
Piga hao vuvuzela
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Naunga mkono vyote. Kichapo cha mwanamagamba na kuondolewa kwa mkurugenzi wa jiji, Wilson Kabwe. Aluta continua
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,975
Likes
3,104
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,975 3,104 280
After 14 Days ntapanda hata ndege ikibid kwenda ku join Makamanda Kum ng'oa Mkurugenzi.
Kile Kichapo alichopewa Mwana Magamba kimenisuuza Mnooooo...
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Huyo jamaa aliyechapwa hapo atamlaani sana aliyemtuma!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
hivi meya wa arusha ilikuaje chadema ikafyata mkia! lyimo ni zaidi ya pipizi pawa!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
hahaha ocd wa arusha yupo ana dunda hadi leo alipewa siku 14 na chadema! hahaha pipizi pawa ni mbwa asie na meno ana bweka tu!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,179
Likes
1,482
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,179 1,482 280
Katumwa na Magamba huyo
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Tehe tehe tehe chadema walitoa siku 14 iringa kwa rpc aondoke,mbunge wa iringa msigwa alifyata mkia hadi leo rpc anadunda! hahaha pipizi pawa ni ulojo tu!
 
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
359
Likes
1
Points
0
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
359 1 0
CCM hakuna lugha wanayoilewa zaidi ya kichapo, kwa maana imeandikwa mgongo wa mpumbavu unafaa kwa fimbo.
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
John mnyika alitoa siku 14 wamachinga dar maeneo ya ubungo warudi maeneo yao! subutu leo miezi 8 hakuna lolote! pipizi pouwa bana
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
hahaha chadema walimpa siku 14 john tendwa ajiuzulu! leo ni miezi 3! jamani chadema na mkwala wa dog!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
chadema waliipa serikali masaa 48 lema atoke mahabusu lakini serikali ilipuuza na lema alikaa siku 5! pipizi pawa ni maneno ya kwenye kanga
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,365
Likes
1,934
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,365 1,934 280
hahaha chadema
walimpa siku 14 john tendwa ajiuzulu! leo ni miezi 3! jamani chadema na
mkwala wa dog!
hata asipoondolewa lakin mkwara unasaidia mkuu huoni siku hizi Tendwa amenywea ni kama hayupo vile,chezeya makamanda weye!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
kamanda mkuu mbowe alikamatwa na kuwekwa ndani na kupelekwa arusha hajitambui,awali chadema walimpa kova masaa 6 amwachie,kova alikomaa nae hadi arusha! duh chadema hawajifunzi kuchimba mkwala!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Bramo hebu funguka vema ni nini kimemsibu huyo Gamba!

Funguka angalau kidogo Bramo
 
Last edited by a moderator:
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
963
Likes
100
Points
60
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
963 100 60
Yote yanawezekana chini ya jua hata kama hataondolewa lakini umakini wake utaongezeka katika utendaji wa kazi kwani atajua ni nini hatima yake! Hayo ya mifano ya nyuma wala haisaidii ktk kuwakatisha tamaa Makamanda keep on touch mpaka kieleweke
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,579
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,579 280
kamanda mkuu mbowe alikamatwa na kuwekwa ndani na kupelekwa arusha hajitambui,awali chadema walimpa kova masaa 6 amwachie,kova alikomaa nae hadi arusha! duh chadema hawajifunzi kuchimba mkwala!
Naona umelewa gongo na dengelua ndio maana muda wote pipiz vipi utapara miwa
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
chadema waliipa serikali masaa 48 lema atoke mahabusu lakini serikali ilipuuza na lema alikaa siku 5! pipizi pawa ni maneno ya kwenye kanga
vp na yale masaa 26 ccm mliyopewa na uamsho mbona mlifyata nani ya saa 4
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,975
Likes
3,104
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,975 3,104 280
hahaha ocd wa arusha yupo ana dunda hadi leo alipewa siku 14 na chadema! hahaha pipizi pawa ni mbwa asie na meno ana bweka tu!
Haujaona effects zake tu,
Hauoni Ma Bwana zako now wanacheza Ngoma ya CDM, kuanzi Mkwer.e hadi Msomali Jangili wa Meno ya tembo
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,258