CHADEMA mtegoni!!!!


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,983
Likes
7,817
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,983 7,817 280
Kwa yanayoripotiwa Kigoma,CHADEMA wako mtegoni. Wako mtegoni kwa maana moja kubwa.Wanachokozwa. Wakijibu mapigo (kwa mfano wa kutumia Red Brigade kuwadhibiti wabeba mabango), Polisi hawatasita kuusambaratisha mkutano wao kwa mabomu ya machozi.Watu watajeruhiwa na hata kuuwawa. Ikifikia hapo,lawama zitaelekezwa kwao. Mengi yatasemwa. Michoro mbalimbali itachorwa.

Hadi sasa, CHADEMA wameuepuka vyema mtego huo. Mara nyingi imeripotiwa kuwa Dr.Slaa aliwaamuru Polisi na walinzi wengineo wawapishe wabeba mabango.Wasidhibitiwe. Wasipigwe.Nadhani Dr.Slaa ameona mbali sana. Kwa hili,CHADEMA wanastahili pongezi.

Kwetu sisi CCM,tunasema 'ni upepo tu,utapita'. CHADEMA,beware!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Aksante kwa mawazo yako mema, lakini sisi tulishayaona hayo. Kule ulaya wanasema; Never argue with a fool. Dr. Slaa, chapa kazi tu mkuu. Hukuenda kuangalia mabango wala wangapi halal. Umeenda kufufua kazi na kuupima uhai wa chama. Dr. nakuthibitishia Kigoma ni ngome ya CDM si ngome ya ZZK. Ameshaliona hilo na ameshalitambua hilo. Anajua hakuna aliye maarufu kuliko CDM.
Kaza buti kamanda, kurudi nyuma mwiko. Kuangalia upuuzi wa hayo magambas ni kuupoteza mda wako.
Naingojea siku hayo magambas watafunguka mimacho, badala ya kupoteza hela za kushindana na CDM wazitumie kununua hata daftari wazigawe mashuleni.
Watoto wamepigika, Wazazi wamesagika, kila mmoja hoi bin taaban. Pa kulala pale Mwandiga taabu, dagaa wa Kigoma kuwafikisha Dar ngoma. Jamani, magamba, tumieni akili ya kuku tu mzitumie hizo fedha kubadili kilio cha myonge mpiga kura wako. Don't waste your resources for Siasa maji taka.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,554
Likes
48,259
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,554 48,259 280
asante sana ndugu MWANACCM , wewe ni kati ya wanaccm wale WATATU wenye akili , mmoja aliitwa NYERERE (, keshatangulia mbele ya haki ) , mwingine simtaji !
 
A

amanyy

Senior Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
106
Likes
0
Points
0
A

amanyy

Senior Member
Joined Nov 23, 2013
106 0 0
Kwa yanayoripotiwa Kigoma,CHADEMA wako mtegoni. Wako mtegoni kwa maana moja kubwa.Wanachokozwa. Wakijibu mapigo (kwa mfano wa kutumia Red Brigade kuwadhibiti wabeba mabango), Polisi hawatasita kuusambaratisha mkutano wao kwa mabomu ya machozi.Watu watajeruhiwa na hata kuuwawa. Ikifikia hapo,lawama zitaelekezwa kwao. Mengi yatasemwa. Michoro mbalimbali itachorwa.

Hadi sasa, CHADEMA wameuepuka vyema mtego huo. Mara nyingi imeripotiwa kuwa Dr.Slaa aliwaamuru Polisi na walinzi wengineo wawapishe wabeba mabango.Wasidhibitiwe. Wasipigwe.Nadhani Dr.Slaa ameona mbali sana. Kwa hili,CHADEMA wanastahili pongezi.

Kwetu sisi CCM,tunasema 'ni upepo tu,utapita'. CHADEMA,beware!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
chadema tunaongozwa na Mungu wewe ndiyo maana tunapanga mambo yanapangika.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,554
Likes
48,259
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,554 48,259 280
kwenye haya mambo ya kigoma , ndiyo mahali ambapo nimejihakikishia uwezo mkubwa alionao DR SLAA ! SLAA ni tunu , tumshukuru Mungu kwa kutupa mtu huyu , CCM WAKIMUONA WANATAWANYIKA !
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,554
Likes
48,259
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,554 48,259 280
Kwa yanayoripotiwa Kigoma,CHADEMA wako mtegoni. Wako mtegoni kwa maana moja kubwa.Wanachokozwa. Wakijibu mapigo (kwa mfano wa kutumia Red Brigade kuwadhibiti wabeba mabango), Polisi hawatasita kuusambaratisha mkutano wao kwa mabomu ya machozi.Watu watajeruhiwa na hata kuuwawa. Ikifikia hapo,lawama zitaelekezwa kwao. Mengi yatasemwa. Michoro mbalimbali itachorwa.

Hadi sasa, CHADEMA wameuepuka vyema mtego huo. Mara nyingi imeripotiwa kuwa Dr.Slaa aliwaamuru Polisi na walinzi wengineo wawapishe wabeba mabango.Wasidhibitiwe. Wasipigwe.Nadhani Dr.Slaa ameona mbali sana. Kwa hili,CHADEMA wanastahili pongezi.

Kwetu sisi CCM,tunasema 'ni upepo tu,utapita'. CHADEMA,beware!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Mkuu VUTA- NKUVUTE , mara nyingi kwako siasa imekuwa si vita , laiti kama wakikusikia pale ofisi ndogo , watakutenga , maana kwao siasa ni mabomu na mauaji ! Mungu akulinde sana kiongozi .
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Kwa yanayoripotiwa Kigoma,CHADEMA wako mtegoni. Wako mtegoni kwa maana moja kubwa.Wanachokozwa. Wakijibu mapigo (kwa mfano wa kutumia Red Brigade kuwadhibiti wabeba mabango), Polisi hawatasita kuusambaratisha mkutano wao kwa mabomu ya machozi.Watu watajeruhiwa na hata kuuwawa. Ikifikia hapo,lawama zitaelekezwa kwao. Mengi yatasemwa. Michoro mbalimbali itachorwa.

Hadi sasa, CHADEMA wameuepuka vyema mtego huo. Mara nyingi imeripotiwa kuwa Dr.Slaa aliwaamuru Polisi na walinzi wengineo wawapishe wabeba mabango.Wasidhibitiwe. Wasipigwe.Nadhani Dr.Slaa ameona mbali sana. Kwa hili,CHADEMA wanastahili pongezi.

Kwetu sisi CCM,tunasema 'ni upepo tu,utapita'. CHADEMA,beware!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Wamefata nini mapema hivi huko Kigoma wakati majuzi tu wamemvua madaraka mtu wao? Kama si uchokozi ni nini? Si wangesubiri kidogo upepo mbaya upite kwanza ndio waende! Hakuna anayewatega,wamejiroga wenyewe!
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
kwenye haya mambo ya kigoma , ndiyo mahali ambapo nimejihakikishia uwezo mkubwa alionao DR SLAA ! SLAA ni tunu , tumshukuru Mungu kwa kutupa mtu huyu , CCM WAKIMUONA WANATAWANYIKA !
CCM wakimuona wapi? Kwani ametokea chama gani kwenda hiyo saccos?
 
S

Super mandela

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
S

Super mandela

Member
Joined Dec 7, 2013
22 0 0
Kwa yanayoripotiwa Kigoma,CHADEMA wako mtegoni. Wako mtegoni kwa maana moja kubwa.Wanachokozwa. Wakijibu mapigo (kwa mfano wa kutumia Red Brigade kuwadhibiti wabeba mabango), Polisi hawatasita kuusambaratisha mkutano wao kwa mabomu ya machozi.Watu watajeruhiwa na hata kuuwawa. Ikifikia hapo,lawama zitaelekezwa kwao. Mengi yatasemwa. Michoro mbalimbali itachorwa.

Hadi sasa, CHADEMA wameuepuka vyema mtego huo. Mara nyingi imeripotiwa kuwa Dr.Slaa aliwaamuru Polisi na walinzi wengineo wawapishe wabeba mabango.Wasidhibitiwe. Wasipigwe.Nadhani Dr.Slaa ameona mbali sana. Kwa hili,CHADEMA wanastahili pongezi.

Kwetu sisi CCM,tunasema 'ni upepo tu,utapita'. CHADEMA,beware!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
...Mzee tupatupa una akili kuliko hata chair wako,safi sana mzee..
 
S

Super mandela

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
S

Super mandela

Member
Joined Dec 7, 2013
22 0 0
asante sana ndugu MWANACCM , wewe ni kati ya wanaccm wale WATATU wenye akili , mmoja aliitwa NYERERE (, keshatangulia mbele ya haki ) , mwingine simtaji !
Labda na yule alie 'mrithi' mzee malechela...!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,240
Likes
23,788
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,240 23,788 280
kwenye haya mambo ya kigoma , ndiyo mahali ambapo nimejihakikishia uwezo mkubwa alionao DR SLAA ! SLAA ni tunu , tumshukuru Mungu kwa kutupa mtu huyu , CCM WAKIMUONA WANATAWANYIKA !
Ni kweli mkuu

Kwenye nchi za watu wenye akili huyu jamaa angetumiwa kwenye mambo makubwa sana ya kitaifa, ila Kibongo bongo ndiye adui wa system
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,667
Likes
878
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,667 878 280
MJOMBA POKEA shukurani hizi ninazozitoa kwa niaba ya familia yangu .
Na zangu pia mfikishie huyo ndugu. Big up sana mzee tupatupa wa LUMUMBA kwa kuliona hilo.
 
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
kwenye haya mambo ya kigoma , ndiyo mahali ambapo nimejihakikishia uwezo mkubwa alionao dr slaa ! Slaa ni tunu , tumshukuru mungu kwa kutupa mtu huyu , ccm wakimuona wanatawanyika !
wanaingia mitini.dr. Slaa alipangiwa mdahalo na kinana. Kwani kinana alionekana?kama ni sehemu ya kutumia polisi wanawatumia vinginevyo wanasepa.magamba jamani!!!!!si mchezo.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Unaona mbali sana mzee Tupatupa wa Lumumba
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Chadema kigoma bye! bye!
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Wamefata nini mapema hivi huko Kigoma wakati majuzi tu wamemvua madaraka mtu wao? Kama si uchokozi ni nini? Si wangesubiri kidogo upepo mbaya upite kwanza ndio waende! Hakuna anayewatega,wamejiroga wenyewe!
Kwa hiki ulichokiandika kinaendana na ID yako ya trade name ya condom kwa hiyo hapo ulipo unatumika
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Kwa yanayoripotiwa Kigoma,CHADEMA wako mtegoni. Wako mtegoni kwa maana moja kubwa.Wanachokozwa. Wakijibu mapigo (kwa mfano wa kutumia Red Brigade kuwadhibiti wabeba mabango), Polisi hawatasita kuusambaratisha mkutano wao kwa mabomu ya machozi.Watu watajeruhiwa na hata kuuwawa. Ikifikia hapo,lawama zitaelekezwa kwao. Mengi yatasemwa. Michoro mbalimbali itachorwa.

Hadi sasa, CHADEMA wameuepuka vyema mtego huo. Mara nyingi imeripotiwa kuwa Dr.Slaa aliwaamuru Polisi na walinzi wengineo wawapishe wabeba mabango.Wasidhibitiwe. Wasipigwe.Nadhani Dr.Slaa ameona mbali sana. Kwa hili,CHADEMA wanastahili pongezi.

Kwetu sisi CCM,tunasema 'ni upepo tu,utapita'. CHADEMA,beware!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Big like! Una akili sana wewe
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Wamefata nini mapema hivi huko Kigoma wakati majuzi tu wamemvua madaraka mtu wao? Kama si uchokozi ni nini? Si wangesubiri kidogo upepo mbaya upite kwanza ndio waende! Hakuna anayewatega,wamejiroga wenyewe!
Pole mkuu maisha ndivyo yalivyo kuna siku na wewe utafurahi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966