CHADEMA mmefanya kazi kupita kiasi

CHADEMA mmefanya kazi kupita kiasi

Sasa kuna wale wapuuzi wa ACT eti walitaka kujifananisha na CHADEMA. Shame
 
Kazi ni Kweli Wamefanya Kubwa, Wamesensitize Potepote Hadi Vijijini; Wamekubarika Potepote Swali ni Moja tu Je Watazilinda Kura Ambazo Ki-Msingi Zitawafikisha Magogoni.

Ebu CHADEMA/UKAWA Kwa Ushirika Wao Watupe Uhakika wa Kuzilinda Kura za Watanzania Wenye Njaa na mabadiriko ya Kimfumo na Kiuchumi. Na je Wamekubali Kuingia kwenye Uchaguzi Chini ya Tume Hii ya Uchaguzi.

Ni Hatari na Ninawasiwasi Kama M/kiti atakuwa na Ujasiri wa Kuwatangaza Kama Washika Dola Halali.

Kuhusu kulinda kura kuna mkakati wa kuajiri mawakala vijana waliomaliza vyuo na hawana ajira. Sisi tukazane kutuma jero jero au zaidi kwenye akaunti za Kanda kwa M-PESA, tigopesa au Airtelmoney. Kila moja aliko aulizio namba za kutuma pesa kwenye Kanda yake.

Kwa wale wa Kanda ya Kaskaxini ni *150*00# halafu 4 halafu 213040 halafu KAS halafu kiasi nk. Tukituma watu 1m kila mmoja tzs 500 ni tzs 500m! CCM wasidhani ruzuku inatosha kwa kazi iliyofanyika mpaka sasa! Tumeamka na kujua haki zetu Oktoba watupishe ikulu wajifunze kuwa wapinzani.
 
Mwenyekiti wangu wa mtaa anatoka CHADEMA. Kwa Tabora ndio mwenyekiti wa kwanza kuwa na ofisi ya mwenyekiti wa mtaa. Anapiga kazi watu wanamiminika kila mara kupata huduma bila malipo. Hiyo ndio CHADEMA inayowafumbua watu macho kwa kutokulipa tozo kwa wenyeviti wa serikali.
 
Pumzikeni maana mtachoka sana na kupata kisukari kwa kushindia mapapai. Hakuna upinzani ni wasaka tonge tu.
 
Mbona hawasemi cuf wao wanasema chadema tu au ndiyo chadema ameibeba ukawa, wajinga ndiyo waliwao kweli yaani chadema kweli ni wajanja sana wanataka kuwafanya watu wa vyama vingine au washilika wenzao ni mambulula
 
Acha kabisa, sheria inasainiwa leo kesho inarudi bungeni kwaajili ya marekebisho kisa chadema. kweli hawa jamaa wamefanya kazi kubwa sana.
 
Leo kuna kuna mtaa wamepita na gari na sare zao acha wazomewe duu yani huwezi amini mpaka rangi zao watu wana alergy nazo.

hata wale vyangudoa wao wakiongozwa na lak si pesa macho yanaingia mchanga wakichungulia uzi huu, nayaona maccm ya jf yakichungulia kama guests
 
CHADEMA sio chama cha mchezo mchezo. Kwa mwaka huu pekee wamefanya kazi kupita malengo yao kwa aslimia mia mbili na ushee wamepiga jalamba watanzania wote sasa wanajiandikisha kwenye daftari la wapiga kura

Kwa kweli hichi chama kinahitaji pongezi kwa kila Mtanzania mpenda demokrasia kazi iliyofaywa na CHADEMA ni kubwa sana ndugu zangu, CHADEMA wamechangia sana watanzania kujua haki zao pamoja na kujijengea uwezo wa kujieleza na kujenga hoja hata kwa wana CCM wenyewe

Hivi malengo ya CHADEMA ni yapi?
 
lendila

Kazi kubwa labda maanadamo yasiyokuwa na tija yeyote.
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaa hongera chadema hongera sana ukawa mungu tuokoe watanzania tupate kujitambua ili tusidanganyike tena na ahadi hewa za ccm mwaka huu amen
 
Back
Top Bottom