CHADEMA mikononi mwa Lowassa. Ajipachika mamlaka ya kiongozi mkuu, awa sawa na Zitto Kabwe wa ACT

kalulukalunde

JF-Expert Member
May 27, 2016
1,056
2,000
13754405_1143805205683936_1471484366604761932_n.jpg


Maoni yangu
Kweli pesa ndio kila kitu katika dunia hii
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,729
2,000
Sisi tunataka chama kikue hata kama chama kitaongozwa na Kijana au mzee, mama au dada
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom