Chadema kuutwaa uspika?


Status
Not open for further replies.
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Kwa heshima ambayo Dr. Slaa imejijengea katika taifa letu na hata kwa wabunge wa Chadema na CCM kuna uwezekanno mkubwa kuwa Chadema watatoa spika wa bunge mwaka huu.

Dr. Slaa anao mtandao mpana ndani na nje ya chama chake. Pia kuna mtandao wa vijana ambao Zitto anao ndani na nje ya Chadema. Ni dhahiri kuwa uspika kutoka Chadema ni jambo la kutegemewa sana. Kama hii haitoshi, wabunge aina ya Mwakyembe, Sitta, Kilango Malecela na wapigaji wengine ndani ya CCM hawawezi kamwe kumpigia Anna Makinda kura ambaye ataendeshwa na wakubwa wa CCM wanaotetea ufisadi. Bado kuna wabunge wa Chadema waliokihama chama chao na kuingia CCM nao wanamtandao mpana ndani ya CCM. wote hawa wataleta kura za uspika kwa Chadema. Huu ni mwaka wa ushindi.
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
kweli? tusubiri tuone , taifa kwanza chama badaye, na huyu mama ana abdallah yeye anataka nini? hazeeki tu?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
wabunge wa ccm wapige kura ya chuki
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
wabunge wa ccm wapige kura ya chuki
Siyo suala la chuki tu bali kuna wabunge wengi wa CCM ambao hatakubali kazi ya kusafisha ufisadi wa akina Lowasa watakubali kuurudisha ufisadi hohuo kwa mgongo wa Anna Makinda.
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
kweli? tusubiri tuone , taifa kwanza chama badaye, na huyu mama ana abdallah yeye anataka nini? hazeeki tu?
Kwanza wabunge wanawake wa CCM kwa heshima ya Dr. Slaa hawatampigia mwanamke. Anna Makinda atapata kura za mafisadi tu ambao hawakubaliki na wabunge wengi wa CCM.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Nahisi chichiem wamejikaaaaaaanga!
 
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,583
Likes
1,080
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,583 1,080 280
Udhaifu wa ccm bado unaendelea. Toka kura za maoni hadi uspika
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Siku 10 tu zimepita na tayari wana JF, the great thinkers wameishasahau kwamba ccm iliba uchaguzi. Kama ccm imeweza kuiba uchaguzi mchana kweupe mbele ya waangalizi wa kimataifa na kitaifa, watashindwaje kuchakachua uchaguzi wa spika ndani ya jengo? Hapa kumbe hakuna great thinkers ni polojo tu! Chadema watashinda uspika endapo tu kikwete ameamua kumpoza Dr. slaa katika mkakati wa kutibu madonda, vinginevyo forget it.
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
Siku 10 tu zimepita na tayari wana JF, the great thinkers wameishasahau kwamba ccm iliba uchaguzi. Kama ccm imeweza kuiba uchaguzi mchana kweupe mbele ya waangalizi wa kimataifa na kitaifa, watashindwaje kuchakachua uchaguzi wa spika ndani ya jengo? Hapa kumbe hakuna great thinkers ni polojo tu! Chadema watashinda uspika endapo tu kikwete ameamua kumpoza Dr. slaa katika mkakati wa kutibu madonda, vinginevyo forget it.
kawaida yetu kusahau mpema, shamaba la bib hilo.....
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Siku 10 tu zimepita na tayari wana JF, the great thinkers wameishasahau kwamba ccm iliba uchaguzi. Kama ccm imeweza kuiba uchaguzi mchana kweupe mbele ya waangalizi wa kimataifa na kitaifa, watashindwaje kuchakachua uchaguzi wa spika ndani ya jengo? Hapa kumbe hakuna great thinkers ni polojo tu! Chadema watashinda uspika endapo tu kikwete ameamua kumpoza Dr. slaa katika mkakati wa kutibu madonda, vinginevyo forget it.
Huko bungeni kwani hakuna nguvu ya umma? Kusimamia uchaguzi wa spika kuna macho mengi yanaangalia. Nina imani haitakuwa rahisi kuchakachua. Kuiba kura uchaguzi wa wabunge na rais kunatokana na kukosa waangalizi wa kutosha wa kulinda kura. Huko bungeni kuna watu wengi wa kutosha kuzuia wizi wa kura.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
huko bungeni kwani hakuna nguvu ya umma? Kusimamia uchaguzi wa spika kuna macho mengi yanaangalia. Nina imani haitakuwa rahisi kuchakachua. Kuiba kura uchaguzi wa wabunge na rais kunatokana na kukosa waangalizi wa kutosha wa kulinda kura. Huko bungeni kuna watu wengi wa kutosha kuzuia wizi wa kura.
mmeshaanza tena, uchaguzi wa rais mlisema mtashinda kwasababu mngelinda kura zenu lakini wapi!! Sasa mnaanza kujinadi na ushindi wa spika halafu mkiukosa nahakika mtadai uchakachuaji!!!!!
jamani sasa tumechoka na porojozenu!!!!
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
224
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 224 160
Porojo? Lazima watakuwa wanakudo
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Kwa kuteua akina mama kwa nafasi za Uspika na Naibu wameogopa nguvu iliyo mbele!!!!! Au labda wamelenga udhaifu wa waswahili mbele za wanawake!!! Sijui ngoja tuone kwani kesho si mbali. Uspika ni Chadema tu Mwanamapinduzi Mabere Marando. Namuombea Mungu!!!!!!!!
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
mmeshaanza tena, uchaguzi wa rais mlisema mtashinda kwasababu mngelinda kura zenu lakini wapi!! Sasa mnaanza kujinadi na ushindi wa spika halafu mkiukosa nahakika mtadai uchakachuaji!!!!!
jamani sasa tumechoka na porojozenu!!!!
Kuna msemo wa Mungu si athmani. Kwanza idadi ya watakao kuwepo itajulikana vizuri kwa hivo ule uchakachuaji kama wa NEC itakuwa vigumu kufanyika. Kura zitalindwa na Makamanda wakuu.
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Porojo? Lazima watakuwa wanakudo

Pole kwa matatizo ya kichwa, unaweza kwenda kwa Madaktari watakusaidia, au waombe madaktari wa JF wakupatie tiba, amini utapona.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,113
Likes
1,331
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,113 1,331 280
kwa heshima ambayo dr. Slaa imejijengea katika taifa letu na hata kwa wabunge wa chadema na ccm kuna uwezekanno mkubwa kuwa chadema watatoa spika wa bunge mwaka huu.

Dr. Slaa anao mtandao mpana ndani na nje ya chama chake. Pia kuna mtandao wa vijana ambao zitto anao ndani na nje ya chadema. Ni dhahiri kuwa uspika kutoka chadema ni jambo la kutegemewa sana. Kama hii haitoshi, wabunge aina ya mwakyembe, sitta, kilango malecela na wapigaji wengine ndani ya ccm hawawezi kamwe kumpigia anna makinda kura ambaye ataendeshwa na wakubwa wa ccm wanaotetea ufisadi. Bado kuna wabunge wa chadema waliokihama chama chao na kuingia ccm nao wanamtandao mpana ndani ya ccm. Wote hawa wataleta kura za uspika kwa chadema. Huu ni mwaka wa ushindi.
i wish this was true!!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Nahisi chichiem wamejikaaaaaaanga!
tUWE REALISTIC JAMANI... HII PEOPLE'S POWER INATOKA WAPI... WANAOPIGA KURA NI WANACHI WA KAWAIDA AU WABUNGE?

TUTULIE TUSUBIRI MATOKEO, TO ME MARANDO WA TRICKY CHOICE
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,848
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,848 1,097 280
Hizo kura ni za siri au ni zile za kumhoji mbunge mmoja mmoja? Maana uchaguzi wa spika ni CCM versu UPINZANI; hakuna jinsi upinzani unavyoweza kushinda
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,279
Members 475,878
Posts 29,314,742