CHADEMA kuchukua urais 2015 ni ngumu sana


N

nothing

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
31
N

nothing

Member
Joined Nov 30, 2013
6 0 0
Mimi ni kijana wa miaka 25 sasa. nimekuwa nikifuatilia siasa za nchi yangu na kubaini mambo yafuatayo,. chama kilichoko madarakani ni ccm na kitaendelea kuwepo hata miaka mingi ijayo. Hii ni kwa sababu kwanza hakuna chama imara zaidi yake, hapa miaka ya karibuni kuna chama cha chadema ambacho kimejipambanua kuwa kitairithi ccm uchaguzi ujao lakini hzo ni ndoto za andanacha. it won't happen. chadema ni chama cha kikabila na umangimeza. pia bado wananchi walio wengi hawaijui hasa vijijini. ccm itaendelea kuzoa ushindi tu
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Kijana hongera kwa kujitambua.

Chadema kuchukua nchi ni ndoto mbaya isiyofikirika
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Mimi ni kijana wa miaka 25 sasa. nimekuwa nikifuatilia siasa za nchi yangu na kubaini mambo yafuatayo,. chama kilichoko madarakani ni ccm na kitaendelea kuwepo hata miaka mingi ijayo. Hii ni kwa sababu kwanza hakuna chama imara zaidi yake, hapa miaka ya karibuni kuna chama cha chadema ambacho kimejipambanua kuwa kitairithi ccm uchaguzi ujao lakini hzo ni ndoto za andanacha. it won't happen. chadema ni chama cha kikabila na umangimeza. pia bado wananchi walio wengi hawaijui hasa vijijini. ccm itaendelea kuzoa ushindi tu
Kijana miaka 25 unakuwa na akili za Kizee tena cha miaka 90,
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,085
Likes
1,361
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,085 1,361 280
Mimi ni kijana wa miaka 25 sasa. nimekuwa nikifuatilia siasa za nchi yangu na kubaini mambo yafuatayo,. chama kilichoko madarakani ni ccm na kitaendelea kuwepo hata miaka mingi ijayo. Hii ni kwa sababu kwanza hakuna chama imara zaidi yake, hapa miaka ya karibuni kuna chama cha chadema ambacho kimejipambanua kuwa kitairithi ccm uchaguzi ujao lakini hzo ni ndoto za andanacha. it won't happen. chadema ni chama cha kikabila na umangimeza. pia bado wananchi walio wengi hawaijui hasa vijijini. ccm itaendelea kuzoa ushindi tu
kijana unaelimu gani? hata id yako inareflect uwezo wako wa kichwani.
 
umatemate

umatemate

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
758
Likes
4
Points
35
Age
43
umatemate

umatemate

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
758 4 35
sasa subiri mvua ya mawe dogo
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
mimi ni kijana wa miaka 25 sasa. Nimekuwa nikifuatilia siasa za nchi yangu na kubaini mambo yafuatayo,. Chama kilichoko madarakani ni ccm na kitaendelea kuwepo hata miaka mingi ijayo. Hii ni kwa sababu kwanza hakuna chama imara zaidi yake, hapa miaka ya karibuni kuna chama cha chadema ambacho kimejipambanua kuwa kitairithi ccm uchaguzi ujao lakini hzo ni ndoto za andanacha. It won't happen. Chadema ni chama cha kikabila na umangimeza. Pia bado wananchi walio wengi hawaijui hasa vijijini. Ccm itaendelea kuzoa ushindi tu
sasa hapo hoja yako ni ipi,, mbona akili yako kama ccm
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,662
Likes
9,356
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,662 9,356 280
nothing, Chris Lukosi,

..ni makosa kufikiria URAISI peke yake.

..BUNGE nalo lina umuhimu wake.

..ili Tanzania isonge mbele tunahitaji bunge ambalo liko balanced.
 
Last edited by a moderator:
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Mimi ni kijana wa miaka 25 sasa. nimekuwa nikifuatilia siasa za nchi yangu na kubaini mambo yafuatayo,. chama kilichoko madarakani ni ccm na kitaendelea kuwepo hata miaka mingi ijayo. Hii ni kwa sababu kwanza hakuna chama imara zaidi yake, hapa miaka ya karibuni kuna chama cha chadema ambacho kimejipambanua kuwa kitairithi ccm uchaguzi ujao lakini hzo ni ndoto za andanacha. it won't happen. chadema ni chama cha kikabila na umangimeza. pia bado wananchi walio wengi hawaijui hasa vijijini. ccm itaendelea kuzoa ushindi tu
Yani kajamaa kameka kisisimu ccm hata uwezo wake wa kufikiri ni wa kiccm pole kadogoo
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
Dogo elimika kwanza naona unatapika tu
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
mimi ni kijana wa miaka 25 sasa. Nimekuwa nikifuatilia siasa za nchi yangu na kubaini mambo yafuatayo,. Chama kilichoko madarakani ni ccm na kitaendelea kuwepo hata miaka mingi ijayo. Hii ni kwa sababu kwanza hakuna chama imara zaidi yake, hapa miaka ya karibuni kuna chama cha chadema ambacho kimejipambanua kuwa kitairithi ccm uchaguzi ujao lakini hzo ni ndoto za andanacha. It won't happen. Chadema ni chama cha kikabila na umangimeza. Pia bado wananchi walio wengi hawaijui hasa vijijini. Ccm itaendelea kuzoa ushindi tu
najisumbua bure kukoment.. Kumbe wewe ni nothing yaani zero brain??
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,085
Likes
1,361
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,085 1,361 280
huyu kijana atakuwa alilala usingizi, alipoamka huku akisubiria mamayake ampe chochote akaamua kutuma post kama hii, au alikuwa anaota ndoto akiongea na babu yake kuhusu usisiemu
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Haihitaji akili kubwa kukubaliana nawewe dogo,CCM itaendelea kutupa serikali na bunge,sio kwamba chadema ni wabaya ila ni wengi wa viongozi hawastahili kuwapa mustakabali wa taifa letu,nakupa home work,je 'raisi' slaa angepangaje baraza la mawaziri kuzingatia aina ya wabunge wa cdm?wajenge taasisi chamani kwanza
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Dogo huo ndio ukweli na hauhitaji PhD au nuclear physics kujua Hilo! Kamwe CDM hakiwezi kuchukua nchi hii labda miaka 1000 ya badaye!

Ikikuuma jitundike! Huo ndio ukweli
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
akili za kuku chadema lazma tushinde 2015 wewe mtoto kojoa ukalale viroba vimeshawamaliza
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
nothing, Chris Lukosi,

..ni makosa kufikiria URAISI peke yake.

..BUNGE nalo lina umuhimu wake.
Thanks

Ningependa Chadema ipate wabunge wengi zaidi ili kuwa na changamoto kubwa zaidi
..ili Tanzania isonge mbele tunahitaji bunge ambalo liko balanced.
Thanks

Ningependa Chadema ipate wabunge wengi zaidi ili kuwa na changamoto kubwa zaidi
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,790
Likes
3,598
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,790 3,598 280
akili za kuku chadema lazma tushinde 2015 wewe mtoto kojoa ukalale viroba vimeshawamaliza[/QUOTE

Chadema kuchukua nchi siyo leo wala kesho, ilikuwa inakuja vizuri lakini Ukanda umeimaliza zaidi, pia sidhani kama wanania hiyo maana hata ofisi zao mikoani zinafufuka tu pale uchaguzi unapokaribia au ziara ya viongozi wa juu wakifika eneo hilo, chama hakina kitega uchumi, Chama maarufu kilitakiwa kiwe na ofisi kubwa ktkt ya jiji lakini makao makuu yapo kinondoni makaburini tena nyumba ya kupanga, kina NIA kweli ya kuchukua nchi??!!.

Body without head
 

Forum statistics

Threads 1,252,033
Members 481,948
Posts 29,793,612