Chadema kata ya kirumba balaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kata ya kirumba balaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Mar 17, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 447
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kampeni za udiwani zinazoendelea kata mbalimbali nchini zimezidi kupamba moto, kuku Mwanza CDM wamewadhihirishia magamba kuwa hawana lolote. awali magamba wamefanya hujuma cdm wasiutumie uwanja wa magomeni hivyo imesababisha cdm kupeleka mkutano wao eneo la kabuhoro kirumba, ni mbali na pafinyu lakini watu hawakujali wamekuja wa kutosha. natumia simu wakuu. pata picha hiyo View attachment 49555 View attachment 49556 View attachment 49557 View attachment 49558
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapi picha mkuu?
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    hahahahaha wapi picha sasa na wewe aghhhhh
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM walichinja ng'ombe Kirumba kwenye birthday yao...Lakini watu wa Mwanza hawakula..na walikuwa wanahusisha na imani za kishirikina kuwa wakizila tu zile nyama wataipenda CCM ilibidi watu wasombwe kwa malori toka vijijini ili waje wazinusuru nyama zisimwagwe.
     
Loading...