CHADEMA Karagwe yapata pigo, Kahangwa ahamia TLP

CHADEMA Karagwe yapata pigo, Kahangwa ahamia TLP

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Posts
2,904
Reaction score
1,364
Kuna habari zimezagaa kwa sms kuwa Mr. Kahangwa aliyekuwa ameongoza kwenye kura za maoni jmbo la Karagwe amehamia TLP baada ya CHADEMA kumteua Prince Rwazo kwa mgombea wao.

Sms hiyo inasomeka hivi "...Katibu Kanda kanithibitishia kuwa jina langu limekatwa, wamemleta Prince aliyeshindwa kura za maoni. Nimeonewa. Hivyo nami tangu leo si mwana chsdems tena.

Nimehamia chama cha TLP. Tayari nina kadi na barua ya utambulisho kwa Mkurugenzi tayari ili nichukue form ya ubunge. Na kesho nachukua form ya ubunge. Najikabidhi kwa Mungu. Wajulishe wadau wote katika kundi la timu ya Kahangwa. Wenu Kahangwa"
 
Kwenye facebook yake hakuna comment juu ya suala hilo
 
Imekaa vizuri maana TLP soon wanaingia UKAWA. Bado ni faraja kwa wapenda mageuzi
 
Kuna habari zimezagaa kwa sms kuwa Mr. Kahangwa aliyekuwa ameongoza kwenye kura za maoni jmbo la Karagwe amehamia TLP baada ya Chadema kumyeua Prince Rwazo kwa mgombea wao.
Sms hiyo inasomeka hivi "...Katibu Kanda kanithibitishia kuwa jina langu limekatwa, wamemleta Prince aliyeshindwa kura za maoni. Nimeonewa. Hivyo nami tangu leo si mwana chsdems tena. Nimehamia chama cha TLP. Tayari nina kadi na barua ya utambulisho kwa Mkurugenzi tayari ili nichukue form ya ubunge. Na kesho nachukua form ya ubunge. Najikabidhi kwa mungu. Wajulishe wadau wote katika kundi la timu ya Kahangwa. Wenu Kahangwa"



Kazi Imeanza. Na Hayo Ni Manyunyu Tu Mkuu Ila Mvua Kamili Itegemee Kuanzia Jumapili Pale Jangwani Kwani Kinachokwenda Kusemwa Siku Hiyo Hakika Nchi au Taifa LITATIKISIKA Na UPEPO Utabadilika Na CCM Itakuwa Ni Mbele Kwa Mbele.
 
Kazi Imeanza. Na Hayo Ni Manyunyu Tu Mkuu Ila Mvua Kamili Itegemee Kuanzia Jumapili Pale Jangwani Kwani Kinachokwenda Kusemwa Siku Hiyo Hakika Nchi au Taifa LITATIKISIKA Na UPEPO Utabadilika Na CCM Itakuwa Ni Mbele Kwa Mbele.

njaa ni kitu cha aibu sana !
 
huyu jamaa si ndo anatuuma za kuzini na mtoto wa form one shule ya Karaseco?na kesi ipo mahakamani,Pia inasemekana huyu jamaa aliuza jimbo mwaka 2010 kwa CCM na pia huyu jamaa nnauhakika alikuwa na timu ya Zito ya kuisaliti CDM aende tu Prince anafaa sana huwezi kumlinganisha na huyu kiazi
 
Go Kahangwa go.Ameondoka slaa mambo yanaenda.Karagwe haiwezi ondoka.Kama Ni kweli tunakutakia safari njema.Bora ungeenda ccm.Huko unakoelekea unapoteA.Tadea Wana tangazo wanatafuta wagombea ubunge.
 
Sasa hivi Kahangwa kabaki na watu wachache sana, inawezekana tukimaliza mwezi mmoja wa kampeni, atakuwa na watu kama wanne tu. Na baada ya uchaguzi, atatoweka kama dr, Masumbuko!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom