CHADEMA inaenda kujiendesha vipi bila ruzuku?

CHADEMA inaenda kujiendesha vipi bila ruzuku?

Idugunde

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2020
Posts
7,734
Reaction score
10,259
Dalili za mvua ni mawingu,kuwa CHADEMA haitaweza kupata wabunge zaidi ya watatu,maana kisiasa wamekabwa kila kona.

Mwaka 2015 ni muungano wa Ukawa ndio uliwasaidia wakapata wabunge wengi.

Mwaka huu wana hali mbaya maana sehemu nyingi tayari CCM imepita bila kupingwa. Na hii ni dalili tosha kuwa CHADEMA itapata madiwani na wabunge wachache.

Je CHADEMA itaweza kujiendesha bila ruzuku? Kama ilikuwa inapata mil 360 kwa mwezi lakini hali ni mbaya sana. Je bila ruzuku CHADEMA inaenda kuzikwa kabisa?
1985613_IMG_20190128_172740.jpg
 
Sawa basi itakufa. Maana ndio unachotamAni kusikia
 
Shida nikwamba Mbowe tundu atampeleka wapi? Mbowe analo hilo bango, ...
 
Mkakati wa CHADEMA mwaka huu ni kusingizia kuwa wameibiwa kura ili uchaguzi uharibike. Wameshaona kuwa baada ya uchaguzi chama chao kitapata kura chache na ruzuku ndogo.
Mbona mnainvolve polisi sasa! Kama mnauhakika mtashinda. Heche mmevumjia spika zake na lema mmebomoa mlango kuwaingilia ofisini na kuwabambikia kesi
 
Dalili za mvua ni mawingu,kuwa CHADEMA haitaweza kupata wabunge zaidi ya watatu,maana kisiasa wamekabwa kila kona.

Mwaka 2015 ni muungano wa Ukawa ndio uliwasaidia wakapata wabunge wengi.

Mwaka huu wana hali mbaya maana sehemu nyingi tayari CCM imepita bila kupingwa. Na hii ni dalili tosha kuwa Chadema itapata madiwani na wabunge wachache.

Je Chadema itaweza kujiendesha bila ruzuku? Kama ilikuwa inapata mil 360 kwa mwezi lakini hali ni mbaya sana. Je bila ruzuku Chadema inaenda kuzikwa kabisa?View attachment 1592747
Wewe mtumwa wa ccm acha ujinga wako.
 
Back
Top Bottom