CHADEMA imepoteza thamani kwa watanzania

CHADEMA imepoteza thamani kwa watanzania

Chochote mnachoambiwa, mnakimbilia neno buku 7! Lini mtazinduka na matapeli wa kisiasa kama Slaa, Lema na Mbowe? Hebu angalia historia za mapito yao! Mmoja alitaka kuwa padri kaishia kuiba wake za watu na uongo! Lema jambazi na mwizi wa magari,kakoswakoswa jela sana tu na rekodi zake zipo police arusha, Mbowe Dj mmiliki wa kasino ambamo ndimo wabwia unga wanakusanyika kuvuta kila aina ya ulevi, halafu mnajifanya kuwa mnapiga vita madawa ya kulevya wakati pa kuvutia ni Bilicanas! Ogopa sana wanasiasa hawa!
Naona unaingarisha Buk7 ipo tu usiogope ulisha ipata nadhani labda leo tena.....
 
chadema ndio wauwaji.
Sikushangai mana unaweza ukawa hujui unacho kisema na ukawa unasema kutokana na kulinda ujira wako na pia najua wewe ni mmoja wa magamba hivyo najua unaongelea ushabiki na haupo kwenye ukweli...Endelea lakini kiama chaja.
 
Haiachi kupotea mana imejikita ktk misingi ya kibaguzi
 
Back
Top Bottom