Ni kama mke aliyeachika kwa mumewe ilihali she is still so dearly in love with her hubby!
JULIANA SHONZA,
Very pathetic and desperate, Hana lingine alijualo, alitakalo, alitamanilo, alihusudulo, na kwa kwa kweli analolimiss so badly, kama CHADEMA.
CHADEMA, Msaidieni huyu mama. Kama kuna haki yake mnayo, mpeni!
Naamini anapata shida na taabu nyingi sana na CHADEMA.
Ndio SIASA kwa wasio SIHASA!!!
JULIANA SHONZA,
Very pathetic and desperate, Hana lingine alijualo, alitakalo, alitamanilo, alihusudulo, na kwa kwa kweli analolimiss so badly, kama CHADEMA.
CHADEMA, Msaidieni huyu mama. Kama kuna haki yake mnayo, mpeni!
Naamini anapata shida na taabu nyingi sana na CHADEMA.
Ndio SIASA kwa wasio SIHASA!!!