CHADEMA ijijenge bila kutegemea jumuiya za kimataifa!

CHADEMA ijijenge bila kutegemea jumuiya za kimataifa!

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Posts
8,464
Reaction score
4,832
Siasa za upinzani nchini ni zao la ubepari ambao ulikataliwa na watanzania.

Tunaamini kuwa ruhusa ya kuwepo kwa vyama vya upinzani ilikuja baada ya Nyerere kukubali kwa shingo upande huku jamii kubwa ya watanzania ikikataa kwa kuhojiwa.

Ninawashangaa wanachadema kwa kuwekeza katika ushawishi unaotegemea wazungu au jamii ya kimataifa.

Binafsi siiamini jamii ya kimataifa ambayo iliruhusu libya au syria kuvamiwa na matokeo yake kuwa kama yalivyo..

Binafsi naiona jamii ya kimataifa (UN) ni sehemu ya wanafiki wa kimataifa wasio na tija yoyote kwa ustawi wa taifa.

Sioni sababu yoyote ya vyama vyetu vya siasa kujaribu kupata support ya jumuiya ya kimataifa .

Umoja wa mataifa na jamii ya kimataifa ni wanafiki wanaoshindwa kukemea mauaji ya Rohingya...hii ndio true picture ya wahuni hawa.

Wito wangu kwa Chadema;
Tujenge hoja zetu locally na tujenge hoja zetu kizalendo!
 
Hoja zetu za kizalendo tunaitwa wasaliti. Acha wasonge mbele kwa mbele kitaeleweka
 
Siasa za upinzani nchini ni zao la ubepari ambao ulikataliwa na watanzania.

Tunaamini kuwa ruhusa ya kuwepo kwa vyama vya upinzani ilikuja baada ya Nyerere kukubali kwa shingo upande huku jamii kubwa ya watamzania ikikataa kwa kuhojiwa.

Ninawashangaa wanachadema kwa kuwekeza katika ushawishi unaotegemea wazungu au jamii ya kimataifa.

Binafsi siiamini jamii ya kimataifa ambayo iliruhusu libya au syria kuvamiwa na matokeo yake kuwa kama yalivyo..

Binafsi naiona jamii ya kimataifa (UN) ni sehemu ya wanafiki wa kimataifa wasio na tija yoyote kwa ustawi wa taifa.

Sioni sababu yoyote ya vyama vyetu vya siasa kujaribu kupata support ya jumuiya ya kimataifa .

Umoja wa mataifa na jamii ya kinataifa ni wanafiki wanaoshindwa kukemea mauaji ya rohingya...hii ndio true picture ya wahuni hawa.

Wito wangu kwa Chadema;
Tujenge hoja zetu locally na tujenge hoja zetu kizalendo!

Vipi na upande wa pili nao umewashauri waache sana kuwategemea Wachina wajijenge wao kama wao kupitia Vitega Uchumi vyao ambayo haviwafaidishi Wanawachama wao wengi bali wachache sana huku ' Vitambi ' vyao ' vikiumuka ' tu kila uchao?
 
CHADEMA siyo kisiwa! Ni wajibu wa CHADEMA kushirikiana na jamii ya kimataifa kwani hata mikataba inayoruhusi hilo ilisainiwa na MaCCMTundu Lissu kiboko yao.
 
Siasa za upinzani nchini ni zao la ubepari ambao ulikataliwa na watanzania.

Tunaamini kuwa ruhusa ya kuwepo kwa vyama vya upinzani ilikuja baada ya Nyerere kukubali kwa shingo upande huku jamii kubwa ya watanzania ikikataa kwa kuhojiwa.

Ninawashangaa wanachadema kwa kuwekeza katika ushawishi unaotegemea wazungu au jamii ya kimataifa.

Binafsi siiamini jamii ya kimataifa ambayo iliruhusu libya au syria kuvamiwa na matokeo yake kuwa kama yalivyo..

Binafsi naiona jamii ya kimataifa (UN) ni sehemu ya wanafiki wa kimataifa wasio na tija yoyote kwa ustawi wa taifa.

Sioni sababu yoyote ya vyama vyetu vya siasa kujaribu kupata support ya jumuiya ya kimataifa .

Umoja wa mataifa na jamii ya kimataifa ni wanafiki wanaoshindwa kukemea mauaji ya Rohingya...hii ndio true picture ya wahuni hawa.

Wito wangu kwa Chadema;
Tujenge hoja zetu locally na tujenge hoja zetu kizalendo!
Mkuu acha wivu wa kike mbona CCM inajijenga kwa kutumia vyombo vya dola na CHADEMA wametulia tu hawasemi?

Mbona CUF-Lipumba, TLP na UDP wanajijenga kwa kutumia serikali ya CCM, na vyombo dola ila watu wamenyamaza tu hawaanzishi thread kama wewe.

Pambaneni na hali yenu
 
Serikali isipotegemea dola kuziba wapinzan mdomo kwa maswala ambayo yako kisheria, wala huko wasingefika. Chanzo serikali
 
Serikali isipotegemea dola kuziba wapinzan mdomo kwa maswala ambayo yako kisheria, wala huko wasingefika. Chanzo serikali
Kufuka huko hakuna uhakika ya kuwa watafanikiwa....ni jumuiya hizo hizo zinzawaachia criminals kuwa viongozi wa nchi.
 
Hili ni somo kwa mgonjwa aliyeenda Ubelgiji
 
Siasa za upinzani nchini ni zao la ubepari ambao ulikataliwa na watanzania.

Tunaamini kuwa ruhusa ya kuwepo kwa vyama vya upinzani ilikuja baada ya Nyerere kukubali kwa shingo upande huku jamii kubwa ya watanzania ikikataa kwa kuhojiwa.

Ninawashangaa wanachadema kwa kuwekeza katika ushawishi unaotegemea wazungu au jamii ya kimataifa.

Binafsi siiamini jamii ya kimataifa ambayo iliruhusu libya au syria kuvamiwa na matokeo yake kuwa kama yalivyo..

Binafsi naiona jamii ya kimataifa (UN) ni sehemu ya wanafiki wa kimataifa wasio na tija yoyote kwa ustawi wa taifa.

Sioni sababu yoyote ya vyama vyetu vya siasa kujaribu kupata support ya jumuiya ya kimataifa .

Umoja wa mataifa na jamii ya kimataifa ni wanafiki wanaoshindwa kukemea mauaji ya Rohingya...hii ndio true picture ya wahuni hawa.

Wito wangu kwa Chadema;
Tujenge hoja zetu locally na tujenge hoja zetu kizalendo!
Ungewaambia kwanza Watawala waache kutumia vyombo vya dola kunyanyasa raia na wapinzani ningekuelewa
 
Back
Top Bottom