CHADEMA: Hatujapokea ruzuku yoyote kutoka Serikalini

CHADEMA: Hatujapokea ruzuku yoyote kutoka Serikalini

Kesho kutwa watu wako kanisani Leo ijumaa wametengeneza fitina.
 
Akina Covid19 wamepeleka account Yao wao km wao. Wakamiminiwa mpunga waka mute! Unajua hawa covid ndio chadema wanaojulikana na Mr SUBWOOFER
 
Kuna wanafiki humu niliwaambia waweke akiba ya maneno Chadema bado hawajatoa taarifa rasmi kuhusu hili, sasa sijui watajificha wapi.
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Wanajaribu kupiga yowe ili kutuma ujumbe kwa mamlaka kwamba jamaniee, tunakufa njaa huku.
Muache umbea na wenzako kina Mama D etc.
 
Kwa Kiingreza, hii hali tungeita fairytale. Usicheze na hela bro. Kinachotokea hapa dhanĺĺa ya mtiririko kihasibu ( "accruals accounting"), hela zimetengwa lakini Msajili akagutuka mambo yasiwe kama ya huko nyuma hela zilikuwa kwenye account ya mtu mmoja.
Hoja ya kijinga.

Sheria inasema hela ipelekwe kwenye akaunti ya mtu mmoja? Unataka kusema hiyo ofisi ya Mutungi wote ni wajinga kiasi cha kushindwa kujua sheria inasemaje?
 
Labda aliyefanya zengwe la kuwapeleka viti maalumu 19 bungeni ndiye anapokea ruzuku.
Bunge,serikali na Tume ya uchaguzi linapaswa kuondoa utata wa jambo hilo,mapema iwezekanavyo.
Japo ni ruzuku lakini inatokana na kodi zetu,tunahitaji majibu.
 
Back
Top Bottom