Chadema, Bila Ujasiri Kuingia Ikulu Ibakie Ndoto

Chadema, Bila Ujasiri Kuingia Ikulu Ibakie Ndoto

Nairobian

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Posts
873
Reaction score
2,283
Hadi sasa, binadamu yeyote angeshasema basi inatosha. Leo Mnalia mitandaoni na Press Conference za Hovyo. Heche, Mnyika, Sugu, Msigwa et al.....mnategemewa sana, ila nanyi mmeonyesha ni wale wale. Hii haivumiliki, mstari mwekundu umevukwa. Enough is enough. Mass action ndio dawa.

Esther Bulaya, na Halima Mdee hawa wanaume wameonyesha ni wale mbwa koko wa kuficha mikia ikitishiwa. Hawafai, hawawezi kuongoza ukombozi, na ndio wengi wamenunuliwa. Hata wakina mama kama Harriet Tubman walileta mabadiliko
 
Siku wananchi wakiamua uovu unakoma.
Government of the people for the people.
Uovu uondolewa na watu na sio vyombo
 
Hadi sasa, binadamu yeyote angeshasema basi inatosha. Leo Mnalia mitandaoni na Press Conference za Hovyo. Heche, Mnyika, Sugu, Msigwa et al.....mnategemewa sana, ila nanyi mmeonyesha ni wale wale. Hii haivumiliki, mstari mwekundu umevukwa. Enough is enough. Mass action ndio dawa.

Esther Bulaya, na Halima Mdee hawa wanaume wameonyesha ni wale mbwa koko wa kuficha mikia ikitishiwa. Hawafai, hawawezi kuongoza ukombozi, na ndio wengi wamenunuliwa. Hata wakina mama kama Harriet Tubman walileta mabadiliko
Eeenh, mkuu 'Nairobian', wewe CCM ya Magufuli wanakupenda kweli, tena wanatamani hata kukupa zawadi au tuzo kabisa.

CHADEMA wametumia mbinu zilizowanyima fursa walizozitaka hao watu wako hadi sasa, halafu unataka wavuruge mikakati iliyofanikiwa wakati huu tunapoelekea kwenye dakika za majeruhi?

Wewe huoni haya yanayotokea ni kughadhabika kutokana na kutojua CHADEMA wanafanya nini?

Sasa hivi wanafanya juhudi za kuwalazimisha CHADEMA wajionyeshe ili watwangwe na kuishilia mbali.

Wakati pekee unaohitaji hayo unayoyashangilia unakuja haraka. Kuwa mvumilivu.
 
IMG_20200608_212144.JPG
mbona mnanichanganya
 
Dawa ya CCM ipo tayari ni suala la muda tu!! Huu uonevu sasa umefikia tamati.

Maana tulitegemea wazee wa taifa hili kusimama na kukemea uhuni huu lakini hao ni waoga usipime..!!
 
Nimesikia Mbowe kavamiwa na kushambuliwa jana usiku, hivi tofauti na mguu kuvunjika wap pengne kajeruhiwa Mh Mbowe?
 
Hadi sasa, binadamu yeyote angeshasema basi inatosha. Leo Mnalia mitandaoni na Press Conference za Hovyo. Heche, Mnyika, Sugu, Msigwa et al.....mnategemewa sana, ila nanyi mmeonyesha ni wale wale. Hii haivumiliki, mstari mwekundu umevukwa. Enough is enough. Mass action ndio dawa.

Esther Bulaya, na Halima Mdee hawa wanaume wameonyesha ni wale mbwa koko wa kuficha mikia ikitishiwa. Hawafai, hawawezi kuongoza ukombozi, na ndio wengi wamenunuliwa. Hata wakina mama kama Harriet Tubman walileta mabadiliko
Kuingia ikulu hakuhitaji ujasiri, ila endorsement ya wengi! Nayo inatokana na uongozi wa kuleta maendeleo yanayowafikia wengi.

Yaani nyie wenye busara na akili wamewakimbia wamebaki wanao fanana tabia; Mbowe, Heche, Mdee, Sugu( Wote wana fanana, sisemi wanavuta nini) alafu mnategemea muaminiwe na hawa hawa watanzania ninaowajua mimi!
 
Kuingia ikulu hakuhitaji ujasiri, ila endorsement ya wengi! Nayo inatokana na uongozi wa kuleta maendeleo yanayowafikia wengi.

Yaani nyie wenye busara na akili wamewakimbia wamebaki wanao fanana tabia; Mbowe, Heche, Mdee, Sugu( Wote wana fanana, sisemi wanavuta nini) alafu mnategemea muaminiwe na hawa hawa watanzania ninaowajua mimi!
Wewe ulitaka wafanyaje?
 
Back
Top Bottom