Chadema Arumeru na Ligi ya Mpira wa Miguu


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Chadema Arumeru ni mfano wa kuigwa kwa kuanzisha Ligi ya Mpira wa Miguu.Hongera Mbunge Mh Joshua Nasari Mungu atakulipa kwa moyo wako wa kusaidia vijana.KILEWO,NASARI NA KOMBE WAWASHA MOTO Arumeru vijana wapo tayari kuzuia malipo ya Dowans.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Chadema Arumeru ni mfano wa kuigwa kwa kuanzisha Ligi ya Mpira wa Miguu.Hongera Mbunge Mh Joshua Nasari Mungu atakulipa kwa moyo wako wa kusaidia vijana.KILEWO,NASARI NA KOMBE WAWASHA MOTO Arumeru vijana wapo tayari kuzuia malipo ya Dowans.
Duh!!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Hongereni sana makamanda.
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
Hongereni makamanda,Viva Chadema..kwani Joshua Nassari ndo mbunge wa arumeru mashariki?
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Hivi mbunge Jeremia Sumari amepona au bado mgonjwa?kanini asijiuzulu wadhifa wa kibunge kama bado anaumwa!!!!!Hongera Nassari kwa moyo wako wa kizalendo na kuwa karibu na vijana
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Jamani Joshua Nassari ni jembe.Spika wetu wa zamani UDSM.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Hongereni makamanda,Viva Chadema..kwani Joshua Nassari ndo mbunge wa arumeru mashariki?


Nasari ndiye aliyeshinda uchaguzi ila nec wakamtangaza Sumari. Sumari alianza kuugua kabla ya uchaguzi hadi leo. Hata kuapishwa bado wala hajatia mguu dom tangu mwaka jana!
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
968
Likes
43
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
968 43 45
Nassari, kura yangu ya Ubunge mpaka leo sijutii kukupa najivuna kukupa kura yangu japo magamba walichakachua...
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,418
Likes
1,061
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,418 1,061 280
Nasari ndiye aliyeshinda uchaguzi ila nec wakamtangaza Sumari. Sumari alianza kuugua kabla ya uchaguzi hadi leo. Hata kuapishwa bado wala hajatia mguu dom tangu mwaka jana!
Philip vipi mkuu, hiyo Jimbo naona wanatucheleweshea tu,

vipi mkuu uko A town au Dar?
 

Forum statistics

Threads 1,212,972
Members 461,886
Posts 28,461,996