Chabo.....

teheee...!
hapo hata mimi nimepiga chabo!
 
Atavunjika shingo mwambie afunguke
 
Boflo huku mbona sio kwetu? sio kuna jukwaa lake na huonekani tena wamebadili mtindo wa uchangiaji na ni mzuri tu utaona Chabo kibao huku TULIKO ni kutafuta BAN
 

Attachments

  • n1122745604_30153900_683.jpg
    21.4 KB · Views: 138
Boflo huku mbona sio kwetu? sio kuna jukwaa lake na huonekani tena wamebadili mtindo wa uchangiaji na ni mzuri tu utaona Chabo kibao huku TULIKO ni kutafuta BAN

nafanya vurugu makusudi nipewe Ban sipewi......nimeomba nipewe ban nimekataliwa
nikam pm mod anayetoa ban anipe kakataa...kaniambia jf itapooza
sijui nifanye nini sasa?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…