Cement ya Camel kwa bei chee


uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
538
Likes
325
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
538 325 80
Je wewe ni mjenzi au unafyatua matofali au muuza cement kwa bei ya rejareja!?
Tunauza cement ya camel kwa bei ya chini kutoka moja kwa moja kiwandani. Gharam za usafiri na ushushaji utalipa mwenyewe muhitaji
Bei inapungua kadiri unavyonunua mzigo mwingi
Bei za leo ni cement R32 kwa 11,000/- na 42.5 kwa 11,500/-. Hata kama upo mkoani tutakufikisha kwa gharama zako vile vile
Tunapatikana Kigamboni, Dsm
Hotline: 0659 211 222
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,814
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,814 1,554 280
Mbona jina geni au ndo viwanda vyenyewe hivyo....ok mko mkoa gani.??
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,574
Likes
1,776
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,574 1,776 280
Bila shaka.kiwanda chake kitakuwa jangwani karibia na club ya Yanga (Camel!!?)
 
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,472
Likes
8,321
Points
280
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,472 8,321 280
Hicho kiwanda kipo wapi?
 
poppah

poppah

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2014
Messages
544
Likes
404
Points
80
poppah

poppah

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2014
544 404 80
Hii kampuni ni sawa na ile ya mafuta(sheli)
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742