CDM tuendeleeni Kuhubiri Amani


Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,160
Likes
17,747
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,160 17,747 280
Wana-CDM wote, naombeni tuendelee kuhubiri AMANI, no matter watatuua wangapi, no matter tutapitia maumivu makali kkiasi gani. Tusimamie HAKI kwa kuihubiri Amani, mito hii ya Damu na Mabomu haya, hayataishia kwetu tu, yatawapata na wao pia. Hatutalipiza baya kwa ubaya bali baya kwa jema. Hakuna haja ya CDM kutoa matamko mazito mazito bali matamko yetu yote yalenge AMANI.

uONEVU NA UUAJI HUU utafikia kikomo, damu za ndugu zetu hawa zitaamka, watarudi kama sio wao basi hata watoto wa watoto wao. MUNGU Ibariki Tanzania
tuombe amani - YouTube

Wimbo huo wa Mchg Abiud Misholi ndio unatimia sasa
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Good Song!
Ninao kwenye simu...actually sasa hivi uko kwenye peak ya UJUMBE!
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416