CCM yazidi kuhaha katika uchaguzi mkuu wa 2015


A

abdulahsaf

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
859
Likes
5
Points
0
A

abdulahsaf

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
859 5 0
Katika Chama shenye wasi wasi na wakati mgumu sana hivi sasa ni Chama cha mapinduzi Ccm.

Hofu kubwa imeingia katika chama cha ccm kutokana na kuhamwa na wimbi kubwa la viongozi wao na wanachama wake, kuna tetesi za kikao cha siri kilicho fanyika Zanzibar kikijumuisha vigogo wa ccm wa pandezote mbili Tanzania Bara na Visiwani.

Katika habari zilizo patikana nikuwa yamezungumzwa mengi lakini zaidi ilikuwa nimbinu gani za kukimarisha chama ili 2015 kisipoteze madaraka yake ya kuongoza Serekali kwenye gazi ya urais na Bunge.

Hali hii ili changiwa sana kwa malumbano ya kushtumiana wenyewe kwa wenyewe kusherewa kukimirisha chama mpaka hali imekuwa ngumu na yakutisha, kuna fununu zimepenya kuwa wako badhi ya vigogo kwa kuhofia hali ya sasa kujiweka pembeni au kukihama chama kabisa, swala lao kubwa ni hali ya uchaguzi wa 2015 hali itakuwa vipi?.

Utulivu katika vikao vya ccm hivi sasa si washuari baada ya kushtumiana wenyewe kwa wenyewe kukizofisha chama kwa mgawanyika wa makundi ndani ya chama , imesema kuna kumbuana kwa kutumia fedha kwa walio naza na kupikiana fitina na majungu.

Hali hii imesema inakipeleka chama pabaya na kukipa wakati mgumu katika uchaguzi wa 2015, vigogo wengi kutoka Zanzibar wakichangiwa na kutoka upande wa Tanzania Bara walimtaka Rais kikwete asiwe mwepesi na mwenye kuvumilia mazambi ya wale ambao wanashutumia kufanya ufisadi wa fedha za umma na wale wote wenye kusababisha uzofikaji wa chama wachukuliwe hatuwa za mara moja ili kurudisha imani ya wanachama katika chama chao.

Walisema bila ya kufanya hivyo basi chama kitakuwa kiko hatarini na itakuwa vigumu 2015 kuchinka nguvu ya dola na Baadae itadondoka kwa wapinzani na chama kitakosa muelekeo. kwa upande wa vigogo wa Zanzibar wa ccm walisema hali ikiwa ngumu kwa Tanzania Bara inaweza kuwa ngumu vile vile kwa visiwani.

Walisema hivi sasa ccm nivigumu kutumia pesa kiholela holela au kutumia madaraka kizembe kwa vile tunaweza kuleta asari kwa chama chetu na kusababisha mbinu za vyama vya upinzani kupata vyanzo vya kutuhukumu kwa mazambi tutakayo yafanya kwa jamii.

Rais kikwete alisema sipendelei kuondoka katika Badaraka huku chama changu kimesambaratika na vile vile sipendelei kuacha maafa huko nyuma itakuwa sote tumehusika kwa njia hii au ile kukiuwa chama, huu sio wakati tena wakulindana kwa machafu, mtu afanye madudu yake halafu chama kimstahamilie ,hii nikukiuwa chama na kupoteza wafuasi.
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Mkuu abdulahsaf, mzizi wa matatizo ya ccm ni kiongozi wake mkuu-JK, kama wanaweza wamtoe kwenye icho kiti. Pia, wanapaswa watambua now its toooo late!!! Wajiandae kuwa chama pinzani, pia inawapasa waboreshe hali ya magereza nchini kwani watajaa humo...
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Mkuu abdulahsaf, mzizi wa matatizo ya ccm ni kiongozi wake mkuu-JK, kama wanaweza wamtoe kwenye icho kiti. Pia, wanapaswa watambua now its toooo late!!! Wajiandae kuwa chama pinzani, pia inawapasa waboreshe hali ya magereza nchini kwani watajaa humo...
Mkuu mimi nimesha-book chumba ukonga.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
11
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 11 0
abdulahsaf

Kwa wewe mfuatiliaji wa siasa za tatu kasorobo unaona kama vile hilo ni jambo la ajabu. Kwa taarifa yako hata vyama ambayo ni vikongwe kukutana na kunyoosheana vidole kama namna ya kujipanga kwa mapambano ya mbele ni kitu cha kawaida.

Sasa kama wewe hujui kwamba hata kile chama chenu cha kifamilia wamekuwa wakifanya hivyo hivyo basi ujijue kwamba una tatizo la msingi la kukosa ufahamu wa mambo.
 
Last edited by a moderator:
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Tatizo ccm ni jk,mukama,nape,membe na riz1...kwa hakika hawa ndo virusi ccm.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Ccm imeshazikwa zamani,wananchi wamesanuka..tunamshukuru EL kuleta sekondari za kata..somehow wameelimisha.
 
Losomich

Losomich

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
371
Likes
0
Points
33
Losomich

Losomich

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
371 0 33
Kwa wewe mfuatiliaji wa siasa za tatu kasorobo onaona kama vile hilo ni jambo la ajabu. Kwa taarifa yako hata vyama ambayo ni vikongwe kukutana na kunyoosheana vidole kama namna ya kujipanga kwa mapambano ya mbele ni kitu cha kawaida. Sasa kama wewe hujui kwamba hata kile chama chenu cha kifamilia wamekuwa wakifanya hivyo hivyo basi ujijue kwamba una tatizo la msingi la kukosa ufahamu wa mambo.
Ujijue kwamba unatatizo la kukosa ufahamu wa mambo.
 
S

sasita

New Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
3
Likes
0
Points
0
S

sasita

New Member
Joined Oct 8, 2014
3 0 0
Abdul......
Kaka hata gharika enzi ya sodoma na gomora iliwakuta watu wakiwa hawaaamini kuwa inakuja gharika. Sikushangai maana na wewe hutakuwa pekee yako ila wenye maono wameanza kuchukua hatua ili waingie katika safina.
Kazi kwako
action time
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,772
Likes
1,047
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,772 1,047 280
Abdul......
Kaka hata gharika enzi ya sodoma na gomora iliwakuta watu wakiwa
hawaaamini kuwa inakuja gharika. Sikushangai maana na wewe hutakuwa
pekee yako ila wenye maono wameanza kuchukua hatua ili waingie katika
safina.
Kazi kwako
action time
Gharika ilikuwa wakati wa Nuhu ndugu yangu! Sodoma na Gomora waliteketezwa kwa moto.
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,190