CCM yashindwa kusimamisha wagombea udiwani mtwara

CCM yashindwa kusimamisha wagombea udiwani mtwara

Taja maeneo ambapo chaguzi zinafanyika na CCM haikusimamisha wagombea, vinginevyo hii sio taarifa ni majungu.

Pia nadhani muda wa Tume ya Uchaguzi kuidhinisha wagombea ulishapita kwani chaguzi nyingi ni jumapili ijayo 16/6/2013 sasa unataka kusema nini?

Tunataka ukombozi nchini lakini bila kuathiri misingi mikuu ya ukweli, upendo na uwajibikaji. Hivyo fanyia kazi ulichoandika hapa ndugu
 
Kwa wakati huu ukifanyika uchaguzi wowote mtwara hakuna atakaejitokeza kugombea kupitia ccm kwani wanaogopa kuchomewa mali zao na hiyo ndo kampeni

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
 
Cha msingi wajisalimishe tu,nchi wakabidhi kwa chama kingine 2015 kwa amani na utulivu! MIA
 
weka taarifa kamili, kata zipi na ngapi hawakuweka wagombea?
 
Back
Top Bottom