CCM yajificha,CHADEMA yajifichua


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Wakati CCM ikiendesha vikao vyake sirini huko Mtwara kwa Kinana kuhutubia wanachama wavaa sare tu,CHADEMA inafanya mikutano ya hadhara. Taarifa rasmi nilizozipata toka Mtwara zinasema kuwa Kinana tangu afike Mtwara amekuwa akifanya mikutano yake kwenye kumbi za starehe,nyumba za mikutano na baa. Vikao vya ndani kwa ndani tu.Halafu waandishi wanaripoti kana kwamba Kinana ameunguruma mbele ya halaiki ya wananchi wenye sare na wasio na sare.

Je, kweli mikutano iliyoamriwa na Mwenyekiti wetu ndio hii? Ni kweli 'spidi' ya M4C itapunguzika kweli na kuirudisha CCM mioyoni mwa watanzania?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,575
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,575 2,000
Baridiii baridiii.........baridi imewashika....!
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 0
peoples power. unafikiri kinana atakuwa na ajenda yoyote mpya. obvious mvinyo ni uleule tofauti ni chupa tu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Kuhutubia mikutano ya hadhara inahitaji mipango mathubuti na si kukurupuka!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Si tu Mtwara,Kinana hatahutubia hata Lumumba pale.Hana ubavu huo
 
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
91
Points
0
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined Nov 6, 2012
91 0
...huyo msomali anatakiwa atwambie kwanza ameisha toa roho za Tembo wagapi...
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Points
1,225
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 1,225
Kinana ana uwezo sana wakusafirisha pembe za ndovu kisirisiri, wanafikiri pia ataweza kuifaulisha CCM hivyohivyo kisirisiri, yaani logic yao ni kwamba kama mtu aliweza kupitisha mzigo wa pembe za ndovu kimyakimya basi ataweza pia kukufaulisha CCM kimyakimya hivyo
 
M

mosagane

Senior Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
122
Points
0
M

mosagane

Senior Member
Joined Jul 24, 2012
122 0
Hata mimi nilidhani wataunguruma kwenye mikutano ya hadhara kumbe baani!! ccm kushnei.SOMA ALAMA ZA NYAKATI.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Points
1,195
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 1,195
Sasa Kinana atawaambia nini ndugu,jamaa na marafiki wa vijangili vidogo vilivyoko gerezani, vilivyokuwa vinawinda swala kwa ajili ya kitoweo huku yeye Kinana anasafisha nyara za gharama kisha anapewa Ukatibu ccm?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Masikini alshabab..jk atamtosa kama Mukama na GAMBA LAKE.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,731
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,731 2,000
Kumpa Kinana ukatibu mkuu ni dalili kuwa CCM imeishiwa watu wasafi. Huyu bwana amekuwa na kashfa za chinichini nyingi na hata hajamaliza wiki kwenye cheo kipya tayari kampuni yake inatajwa kwenye issue ya pembe za ndovu
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Points
1,225
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 1,225
Ajivue gamba la nyara za nchi yetu kwanza, ndio aje atuhutubie....
 
humphg

humphg

Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
56
Points
0
humphg

humphg

Member
Joined Apr 20, 2011
56 0
Kuungurum hadharani usifanye mchezo!!! bora CDM watu hujitokeza wenyewe ktk mkutano! ila wenzetu nyinyiem huingia gharama kubwa sana kulipa watu na kuwasafirisha ili kujaza uwanja waonekane wapendwa na wengi kumbe wa kukodi! sasa kulianzisha kujibu nchi nzima gharama yake hawana sasaivi! ni kama kampen za Urais gharama karibia!!

Hivyo ni bora kufanyia vikao BAR ili ku-save gharama za mkutano!! ndicho anachofanya kinana huko Mwara!!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top