CCM yaipeleka rasimu kwa wanachama wake


S

security guard

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
708
Likes
259
Points
80
S

security guard

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
708 259 80
  • CCM YAONYESHA UKOMAVU
  • YAIPELEKA RASIMU KWA WANACHAMA WAKE
  • YAJIVUNIA IDADI KUBWA YA WANACHAMA MILIONI SITA ILIYOKUWA NAO

Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM Taifa imekutana jana tarehe 10/06/2013 chini ya uenyekiti wa Mwenyekiti wa Taifa wa CCM Dr. Jakaya Mrisho Kikwete. Kikao hicho kilikuwa cha siku moja na maalum kwa ajili ya kupokea rasimu ya katiba mpya.


Kamati Kuu inaipongeza Tume ya Mabadiliko ya Katiba nchini kwa kazi nzuri na kukamilisha kazi kwa wakati.


Kamati Kuu imepokea rasimu hiyo na kuelekeza kuwa;


Kwa kuwa rasimu hii ni ya kwanza ambayo inapelekwa kujadiliwa tena kwa wananchi kupitia mabaraza mbalimbali ya katiba baada ya kuisha kwa hatua ya kutoa maoni.
Kamati Kuu imekiagiza Chama kijipange kuijadili rasimu hiyo ndani ya Chama kama baraza la kitaasisi la katiba na kuwataka wanachama na wapenzi wa CCM wajitokeze kwa wingi na kushiriki kwenye mabaraza haya.


Ushiriki huu wa CCM baada ya kupokea rasimu umekusudia kushirikisha wanachama wetu kwenye ngazi ya tawi, wilaya, mkoa na Taifa.


Lakini pia Jumuiya za CCM zimekusudia kushiriki kama mabaraza ya Katiba na hivyo kuongeza ushiriki wa wanachama na wapenzi wa CCM katika mchakato huu.


CCM kama baraza la katiba la kitaasisi litaipitia rasimu iliyowasilishwa kifungu kwa kifungu na kwa kuzingatia maoni ya CCM yaliyotolewa mwanzoni kabisa mwa mchakato wa mabadiliko ya Katiba, wanachama wetu watashiriki kutoa maoni yao.


Pamoja na kazi nzuri ya Tume ya Mabadiliko ya katiba, Kamati Kuu inaiomba Tume hiyo kueleza vizuri mchakato mzima kutoka rasimu ya kwanza mpaka rasimu ya mwisho ili kuondoa mkanganyiko kwa wananchi juu ya mchakato mzima hasa baada ya rasimu ya kwanza kutoka.


Kamati Kuu inawasihi Watanzania kushiriki tena kwenye kutoa maoni kupitia mabaraza ya katiba kwa rasimu ya kwanza, bunge maalum la katiba kwa rasimu ya pili na kupitia kura ya maoni kwa rasimu ya tatu, kwa amani,utulivu na kuvumiliana ili mwisho wa siku tupate Katiba nzuri ya nchi yetu kwa masilahi ya Watanzania walio wengi.




Nape Moses Nnauye
CCM Secretary for Ideology & Publicity
 

Attachments:

  • File size
    42.3 KB
    Views
    131
  • File size
    43.9 KB
    Views
    112
  • File size
    80.8 KB
    Views
    99
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Hiyo Rasimu ni kaburi lao kwahiyo lazima waiogope kwasababu huku mtaani tumeshaanza kupandisha turubali la msiba 2015
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
kila la kheri walimu wa siasa za jana,juzi, na leo
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,417
Likes
14,566
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,417 14,566 280
Wacha wafu wazike wafu wenzao..
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Tayari CCM wameshaingia kwenye mtego hawawezi kujinasua sanasana wawaelekeze makada wao kupinga baadhi ya vifungu lakini si skeleton ya katiba inayobebwa na 1. serikali tatu, 2. tume huru ya uchaguzi, 3. mgombea binafsi, 4. rais kupunguziwa madaraka, 5. bunge kubariki wateule wa raisi na mwisho 6. matokeo ya rais kupingwa mahakamani, nawashauri wawe wapole.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
CCM hawana lolote lile.
Eti ikajadiliwe na wanachama!!!
Wamekosa majibu na wanaogopa kivuli chao hao. Aibu tu zimewajaa.

CCM ilikuwa ama waikubali, waikatae au waikosoe hususani hoja ya Serikali tatu.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Hiyo Rasimu ni kaburi lao kwahiyo lazima waiogope kwasababu huku mtaani tumeshaanza kupandisha turubali la msiba 2015
Hilo ni lako mkuu kila chama kinawanachama wake na hakuna mtu anayeweza kuwasemea walengwa.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Ni vema kuwapa fulsa wananchi wachague mbichi na mbivu zao wenyewe.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
CCM hawana lolote lile.
Eti ikajadiliwe na wanachama!!!
Wamekosa majibu na wanaogopa kivuli chao hao. Aibu tu zimewajaa.

CCM ilikuwa ama waikubali, waikatae au waikosoe hususani hoja ya Serikali tatu.
Mkuu mbona umechukia na unajaribu kuwachagulia majibu kwani upo kwenye vichwa vyao mkuu.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,250
Likes
20,347
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,250 20,347 280
Wanachama wenyewe hawa hata wasiojuwa kusoma na kuandika wanajuwa hata maana ya rasimu ya katiba? thamani yao ni ubwabwa tu.

 
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
543
Likes
82
Points
45
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
543 82 45
Swali la ufahamu: Kama ninaelewa vizuri, rasimu hii ilivyotolewa, ilizingatia maoni ya walio wengi wakati ya kupendekeza katiba mpya. Je mabaraza ya katiba yanayotakiwa kukaa na kuichambua rasimu hii, wanayo haki ipi kati ya hizi:
1. kuboresha rasimu iliyotolewa bila mkuongeza kipya, 2. Kuboresha, na au kufuta kabisa baadhi ya vipengele ndani ya rasimu na kuweka vipya, 3. kuboresha rasimu na kuongeza vipengele bila kuathiri mapendekezo makuu toka kwa wananchi? Kwa mfano, wananchi wengi wanataka serikali tatu (Tanganyika, Zanzibar na Muungano), Je mabaraza wanauwezo wa kukataa na kusema serikali mbili (Zanzibar na Muungano). Na kama mabaraza yatasema wanataka serikali mbili, je hii itakuwa kuwakilisha matakwa ya walio wengi? (wananchi waliopelekea rasimu kuandikwa Vs Mabaraza ya katiba)
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
  • CCM YAONYESHA UKOMAVU
  • YAIPELEKA RASIMU KWA WANACHAMA WAKE
  • YAJIVUNIA IDADI KUBWA YA WANACHAMA MILIONI SITA ILIYOKUWA NAO

Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM Taifa imekutana jana tarehe 10/06/2013 chini ya uenyekiti wa Mwenyekiti wa Taifa wa CCM Dr. Jakaya Mrisho Kikwete. Kikao hicho kilikuwa cha siku moja na maalum kwa ajili ya kupokea rasimu ya katiba mpya.


Kamati Kuu inaipongeza Tume ya Mabadiliko ya Katiba nchini kwa kazi nzuri na kukamilisha kazi kwa wakati.


Kamati Kuu imepokea rasimu hiyo na kuelekeza kuwa;


Kwa kuwa rasimu hii ni ya kwanza ambayo inapelekwa kujadiliwa tena kwa wananchi kupitia mabaraza mbalimbali ya katiba baada ya kuisha kwa hatua ya kutoa maoni.
Kamati Kuu imekiagiza Chama kijipange kuijadili rasimu hiyo ndani ya Chama kama baraza la kitaasisi la katiba na kuwataka wanachama na wapenzi wa CCM wajitokeze kwa wingi na kushiriki kwenye mabaraza haya.


Ushiriki huu wa CCM baada ya kupokea rasimu umekusudia kushirikisha wanachama wetu kwenye ngazi ya tawi, wilaya, mkoa na Taifa.


Lakini pia Jumuiya za CCM zimekusudia kushiriki kama mabaraza ya Katiba na hivyo kuongeza ushiriki wa wanachama na wapenzi wa CCM katika mchakato huu.


CCM kama baraza la katiba la kitaasisi litaipitia rasimu iliyowasilishwa kifungu kwa kifungu na kwa kuzingatia maoni ya CCM yaliyotolewa mwanzoni kabisa mwa mchakato wa mabadiliko ya Katiba, wanachama wetu watashiriki kutoa maoni yao.


Pamoja na kazi nzuri ya Tume ya Mabadiliko ya katiba, Kamati Kuu inaiomba Tume hiyo kueleza vizuri mchakato mzima kutoka rasimu ya kwanza mpaka rasimu ya mwisho ili kuondoa mkanganyiko kwa wananchi juu ya mchakato mzima hasa baada ya rasimu ya kwanza kutoka.


Kamati Kuu inawasihi Watanzania kushiriki tena kwenye kutoa maoni kupitia mabaraza ya katiba kwa rasimu ya kwanza, bunge maalum la katiba kwa rasimu ya pili na kupitia kura ya maoni kwa rasimu ya tatu, kwa amani,utulivu na kuvumiliana ili mwisho wa siku tupate Katiba nzuri ya nchi yetu kwa masilahi ya Watanzania walio wengi.




Nape Moses Nnauye
CCM Secretary for Ideology & Publicity
Wanachama Mil 6 watoke wapi? Mimi mwenyewe na wale waliorudisha Kadi za CCM juma la jana kule visiwani bado anasema Mil 6??!! Nape na MAGAMBA wenzake waache kujitekenya wenyewe.

Kwa Tanzania ya leo hakuna Idadi kama hiyo kwa CCM. Labda kama wana Misukule.

Na hii ni moja ya mbinu zao za wizi wa kura kwa kujinasibu kwamba wana wanachama Mil 6 ili waje kutangaza kura za Mil 5 kwa kuaminisha waTanganyika kwamba nyingi zimetoka kwa wanachama wao.

MAGAMBA TUMEMISHTUKIA.
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
Hiyo Rasimu ni kaburi lao kwahiyo lazima waiogope kwasababu huku mtaani tumeshaanza kupandisha turubali la msiba 2015
bora upunguze stress za matatizo yanayokukabili kwa kuwaza kuisngusha ccm,mie nawaambia tuko hapa chadema 2015, mtaangkia pua
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Ni vema kuwapa fulsa wananchi wachague mbichi na mbivu zao wenyewe.
Kwani wamesema wananchi au WANACHAMA WA CCM? Kwa vile mme- BINAFSISHA AKILI umeshindwa kutambua kwamba wananchi watapiga kura ya kuikubali au kuikataa rasimu ya Katiba Mpya muda utakapo wadia!! Au MAGAMBA mmesha sahau hilo ndio maana mnahamanika kiasi hicho?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
119
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 119 160
Tayari CCM wameshaingia kwenye mtego hawawezi kujinasua sanasana wawaelekeze makada wao kupinga baadhi ya vifungu lakini si skeleton ya katiba inayobebwa na 1. serikali tatu, 2. tume huru ya uchaguzi, 3. mgombea binafsi, 4. rais kupunguziwa madaraka, 5. bunge kubariki wateule wa raisi na mwisho 6. matokeo ya rais kupingwa mahakamani, nawashauri wawe wapole.
Mkuu hawa magamaba wameogopa reaction ya wananchi kama wangetoka na tamko la kuipinga rasimu. Kitakachofanyika ni kwamba wanapeleka maagizo/maelekezo kwa wananchama wao ambao ndio wengi katika mabaraza ya katiba ya wilaya juu ya nini wanakikubali na nini hawakikubali.

We subiri tu mabaraza ya wilaya yaanze ndipo utashuhudia sarakasi za magamba.
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
bora upunguze stress za matatizo yanayokukabili kwa kuwaza kuisngusha ccm,mie nawaambia tuko hapa chadema 2015, mtaangkia pua
Nakushanga sana ww mtanzania usiye ipenda nchi yako hv unajua anayeitakia mabaya chadema huyo ni mtu mbaya sana na anaye itakia mabaya nchi yake
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,218
Likes
115
Points
160
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,218 115 160
Akiongea katika kikao cha chama chao mjini Dodoma kuhusu kujadili rasimu ya katiba mpya amesema (sio nukuu rasmi) kuwa rasimu hii inahitaji mabadiliko kwani haijakidhi matakwa ya umma, kwamba michakato ya kuirekebisha rasimu bado inahitajika.
Msome hapa

Nape ndugu usiwe unakurupuka kama tulivyokueleza kwenye thread yako
 
F

fazahausi

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
33
F

fazahausi

Senior Member
Joined May 8, 2013
139 0 33
aaaaaaaaaaah nepi weeee mkurupukaji no.1 afrika churaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012