mwenda wazimu
JF-Expert Member
- Feb 20, 2017
- 819
- 1,283
Yetu macho na masikio............Imepita maana muda huu ni 12:47
Yetu macho na masikio............Imepita maana muda huu ni 12:47
hahaha..C UNAJUA KUNA WATU HUMU HAWANA MENO YA MBELE FULL MAGEGO
Yetu macho na masikio............
Kwangu inasoma 12:49 sijui mbovu?Imepita maana muda huu ni 12:47
.....Hayawi hayawi...yamekuwa!
Acacia wanalipa mpungaVipi, wanashusha bei ya sukari au wanataka kutuambia kuwa ben sanane kapatikana!?
Hapo sawa!! Nimeweka jiwe kwenye nafasi yangu hapa!! Mtu asinipite!.....
....mgao wa Noah
Ndio mnachojua tu, 'kusambaratisha' how pathetic!Yatasambaratika kabisa.
update plzYuko liveeeee
sweeper