CCM yahitimisha kampeni zake za Jimbo la Chalinze kwa kishindo

CCM yahitimisha kampeni zake za Jimbo la Chalinze kwa kishindo

watawala wa ccm wametengeneza mazingira ya utawala wa kisultani akitoka baba anafuata mtoto, hivyo sisi wengine tutaishia kuwa walimu na police. watanzania tufanye mabadiliko. ccm wataimaliza nchi.

Je mbunge aliyefariki naye alikuwa ni ndugu ya JK? Shame on you.
 
Ccm hoyee chalize wembe ni uleule redhiwan safiii. Ushindi daima.
 
Je mbunge aliyefariki naye alikuwa ni ndugu ya JK? Shame on you.

Ndugu, usihangaike sana na watu wenye fikra fupi kama huyo .

Hafahamu hata kile anachokisema na pia Hizo ni dalili za kukosa hoja.
 
Back
Top Bottom