CCM yafurahia kapuya kubaka


Halafu hawa hawa ndio wanapigania 50/50 kwa nguvu zote. Hao waliopo wanashindwa kumtetea mtoto mdogo anayeonewa kama huyo! Kwanza sijui hilo sakata liliishia wapi,maana kwa nchi hii ilivyojaa uharamia usije kuta huyo mtoto hata duniani hayupo tena.
 
Halafu hawa hawa ndio wanapigania 50/50 kwa nguvu zote. Hao waliopo wanashindwa kumtetea mtoto mdogo anayeonewa kama huyo! Kwanza sijui hilo sakata liliishia wapi,maana kwa nchi hii ilivyojaa uharamia usije kuta huyo mtoto hata duniani hayupo tena.
Halafu hii ishu imeishia wapi aisee ? Mbona imezimwa kienyeji sana ?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…