MUSSA ALLAN
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 18,925
- 13,280
Kama kuna mtu anamjua yule jambazi aliyeagizwa akaue hao watoto lakini akawaonea huruma anipe contacts zake hata nimtumie buku. Yani Kapuya ana roho mbaya kuliko hata jambazi...!!!!
Wengi wao ni wabunge wa vitanda maalum..na wamebakwa sana mpaka kuwa wabunge na hata mawaziri..so ni kawaida sana kwao
Sophia Simba , Anna Abdallah, Jenister Mhagama , Pindi Chana, Spika Makinda wote waliyajua haya mtoto alipofika bungeni na wakakuka kweli hii dhambi itawamaliza mpaka siku ya kiama
Blood group "0" ile - watu hawa ngoma haiwauwagi miaka nenda rudi -
mbona juzi amesema anayepata ukimwi ni KIHELEHELE CHAKE
kama kuna mtu anamjua yule jambazi aliyeagizwa akaue hao watoto lakini akawaonea huruma anipe contacts zake hata nimtumie buku. Yani kapuya ana roho mbaya kuliko hata jambazi...!!!!
Kama kuna mtu anamjua yule jambazi aliyeagizwa akaue hao watoto lakini akawaonea huruma anipe contacts zake hata nimtumie buku. Yani Kapuya ana roho mbaya kuliko hata jambazi...!!!![/QUOTE Tuko, buku haitoshi, jamaa alitoweka na milioni 15 ya kapuya kama advance.buku hapokei.
Kweli CCM inafurahia huoni hata mashabiki wake wanavyotetea ubakaji.
Niliwahi kusikia Kikwete akisema "anayeambukiza ukimwi kwa makusudi si mtu wa kuhurumiwa", nategemea tamko kali toka kwake.