CCM yabomoa ngome ya CHADEMA Longido, yakomba wanachama 1,200

CCM yabomoa ngome ya CHADEMA Longido, yakomba wanachama 1,200

wandamba

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Posts
510
Reaction score
839
*ZAIDI YA WANACHAMA 1200 WA CHADEMA WAHAMIA CCM LONGIDO*

Disemba 23,2017

Katika uzinduzi wa Kampeni za CCM katika Jimbo la Longido zilizoongozwa na Kada Dr Mwigulu Nchemba waliokuwa wanachama CHADEMA zaid ya 1200 wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

 
Yaah ni siku ya kuzaliwa masihi wetu yesu kristo aliyekuja kuukomboa ulimwengu
 
Ni sahihi ni birthday ila ni approximation zilifanyka kutkana na msim ambao Jesus alzalwa not exactly 25 December umenpata mkuu ?
 
Chadema Sasa inapambana isife sio kushika Dola
Kuna vijana 2015 walikuwa na miaka 13,14,15,16,17,18 wenye itikadi ya upinzani hawakupiga kura..sasa 1200 wazee ambao kufika 2020 ni majaaliwa...
 
Very good,nishauri sasa wajikite katika kuwahamisha au kuwabadilisha wasomi angalau wapatikane watawala wa kesho na kesho kutwa.
 
Nauliza tu. Hivi kuna umuhimu wa ccm kutumia pesa nyingi kufanya kampeni? Wanafanya kampeni dhidi ya nani? Hii so mipango ya wapiga dili tu akina Mwigulu?
 
Back
Top Bottom