CCM washinda Udiwani Ihumwa. Wagombea wa CHADEMA & ACT wajitoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM washinda Udiwani Ihumwa. Wagombea wa CHADEMA & ACT wajitoa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ray jay, Jan 2, 2017.

  1. r

    ray jay JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2017
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Imeandikwa kwenye akaunti ya TWITTER ya CCM
    "..Mgombea wa Udiwani Kata ya Ihumwa - Dodoma Ndg Bwire C. Tungaraza (CCM) atangazwa mshindi baada ya kupita bila kupingwa. #ChamaChaWatu

    Tunawashukuru wananchi kwa kuendelea kutuamini.."

    Taarifa iliyoambatanishwa kwenye tweet hiyo inasem kuwa mgombea huyo wa CCM ametangazwa mshindi baada ya wagombea wa CHADEMA na ACT kujitoa.
    IMG-20170102-WA0198.jpg
     
  2. M

    Makusudically JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 3, 2014
    Messages: 1,814
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    CCM CHAMA DUME, VICHADEMA VITAWEZA WAPI?
     
  3. Ntaluke.N.

    Ntaluke.N. JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2017
    Joined: Jun 21, 2015
    Messages: 1,341
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi upinzani ni upumbavu,
     
  4. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 18,185
    Likes Received: 36,959
    Trophy Points: 280
    Ccm wanapenda sana mtelemko, hapo wamewanunua wagombea wa chadema ili wapate urojo
     
  5. s

    sweettablet JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 1,711
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Na kama kweli wameweza kununuliwa, jiulize!!!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2017
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,827
    Likes Received: 10,122
    Trophy Points: 280
    Kumbe Dodoma!!!
     
  7. r

    ray jay JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2017
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Dodoma sio sehemu ya Tanzania, wapinzani hawaruhusiwi kufanya siasa..?
     
  8. L

    LENDIKA Member

    #8
    Jan 3, 2017
    Joined: Dec 29, 2016
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ndio maana Dodoma ipo chini sana kwa kila kitu
     
  9. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2017
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Wakati tukiendelea kulalamika kwa kila kitu, regardless kinatuhusu au hakituhusu, basi kuna mtu keshatangazwa kuwa Diwani baada ya kushindwa kupata washindani. Tujitafakari.
     
  10. Gut

    Gut JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2017
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 2,668
    Likes Received: 2,872
    Trophy Points: 280
    Dodoma sawa akili zao wanazijua wenyewe.
     
  11. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 3,304
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    Hakuna vyama vya upinzani Bongo. Kuna vyama ambavyo vinatumika kama vitega uchumi tu.
     
  12. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2017
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Sipendi kuamini kama chama kilichopo Mkoa wote wa Dodoma ni CCM tu! Wengine wako wapi?
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2017
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,263
    Likes Received: 12,984
    Trophy Points: 280
    Kwa Dodoma hata mimi nisingechukua fomu
     
  14. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 10,078
    Likes Received: 10,254
    Trophy Points: 280
    Nilishema wapinzani kuingia kwenye uchaguzi huu na tume hii ni kupoteza wakati na pesa. Taasisi zote sasa hivi zimeingia woga kuna haja gani ya kushiriki uchaguzi wa namna hiyo? Bora huko wamejitoa maana mazingira ya kutendewa haki siyaoni.
     
  15. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2017
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 14,556
    Likes Received: 13,118
    Trophy Points: 280

    Hahaha kuna watu wanasema CCM imechokwa, kama imechokwa iweje mnajitoa (upinzani) kwenye uchaguzi baada yakupoteza matumaini ya kushinda?
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,537
    Likes Received: 10,458
    Trophy Points: 280
    Sababu za kujitoa mbona hazijawekwa wazi.
     
  17. Mzingo

    Mzingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 2, 2014
    Messages: 943
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 180
    Kama Tungaraza akijitoa kabla tar22 inakuaje?
    Au ndo utaratibu wa NEC?
     
  18. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 4,083
    Likes Received: 3,028
    Trophy Points: 280
    Msiumize kichwa na ndo maana hospitali ya milembe ikajengwa huko
     
  19. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2017
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 4,483
    Likes Received: 2,144
    Trophy Points: 280
    Sisi huku hatutatokea ng'oooooooooooo!!!!!
     
  20. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2017
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,165
    Likes Received: 4,195
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wamejitoa?
     
Loading...