CCM wanatuzuga muundo wa serikali wanatumia katika safu ya uongozi


K

kkitabu

Senior Member
Joined
Dec 27, 2011
Messages
124
Points
195
Age
43
K

kkitabu

Senior Member
Joined Dec 27, 2011
124 195
Wana JF ni matumaini mmeamka salama,
Leo hoja mnaonaje muundo wa uongozi wa juu wa CCM ulivyo. Angalia wana Mwenyekiti, Makamu mwenyekiti Zanzibar na Makamu mwenyekiti Bara. Hivyo, wamejikuta wakitumia muundo wa serikali tatu katika chama chao . Ni bora kukawa na serikali tatu ili mwenyekiti awe Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Makamu mwenyekiti bara ambaye atakuwa Rais wa Tanganyika na Makamu mwenyekiti Zanzibar - Rais awe Zanzibar kwani inapendeza. Wana CCM uzi wenu changieni ili kuondoa mzizi wa fitina. Nawasilisha
 

Forum statistics

Threads 1,285,195
Members 494,498
Posts 30,853,337
Top