CCM wanatuchezea akili "mind games"

lebraza

Senior Member
Jan 8, 2013
124
250
Mikataba ya madini walisaini wao......
Sheria za madini walipitisha wao kupitia hati ya dharura na kura za NDIOOOO....

Wapinzani walipiga kelele miaka nenda rudi ila walionekana wapuuzi....
Hata sisi wananchi tulipohoji hatukusikilizwa...

Haya yote tunayosikia leo ni kwa sababu ya CCM.
Halafu leo tunailaumu Acacia....

CCM ni Janga!
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Na bado wanamlinda change!
Afukuzwe kama akina Sophia simba kwa kukichafua chama halafu ashitakiwe!
Vinginevyo hizi ripoti zitakuwa haina maana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom