CCM wana akili sana ila zinatumika isivyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wana akili sana ila zinatumika isivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lastname, Feb 29, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama CCM ina weza panga mpango wa kuua chama cha siasa na kuweza kufanikiwa au kuiba kura na kufanikiwa au kumuua mtu na kuweza kufanikiwa kwa nini hizi tactics wasiziweke kwenye kumletea maendeleo mtanzania?

    just thinking loud !
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,072
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Aliyezoea vya kunyonga......
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu .......

     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umewaza sana mkuu!!
     
Loading...