CCM Wamewazadia Mkumbo Na Mnghwira, Hawa Walifanya Nini Wakazawadiwa Na CHADEMA?

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,875
2,000
1. Dr. Wilbroad Slaa
2. James Milya
3. Edward Lowassa
4. Ester Bulaya

Na wengine wengi.
Wote hao walitoka CCM kama leo, kesho wakateuliwa na CHADEMA huku waliokipigania Chama kama akina Ben Saanane wakiwa wamebaki midomo wazi. Walizawadiwa kwa kazi gani walioifanyia CHADEMA wakiwa CCM?

Tafakari!
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,933
2,000
1. Dr. Wilbroad Slaa
2. James Milya
3. Edward Lowassa
4. Ester Bulaya

Na wengine wengi.
Wote hao walitoka CCM kama leo, kesho wakateuliwa na CHADEMA huku waliokipigania Chama kama akina Ben Saanane wakiwa wamebaki midomo wazi. Walizawadiwa kwa kazi gani walioifanyia CHADEMA wakiwa CCM?

Tafakari!
Hawa wana vyeo gani CHADEMA?
 

zithromax

JF-Expert Member
Apr 26, 2016
1,833
2,000
Haaa wew ndo nyumbu kabisa esta alitoka ccm wiki chache akapewa nafasi ya kugombea ubunge na lowasa hivyo hivyo
 

mycall

JF-Expert Member
Dec 17, 2014
848
500
Kauli ya Mkuu kuwa hatateua / kushirikia na mpinzani kwenye utawala wake Ndiyo hoja. Chadema hawajawahi kushika dola ujuwe, hao uliotaja walipokelewa kama wanachama wapya baada ya kukana uanachama wao kwa CCM. Mgwira na Mkumbo bado ni wanachama wa ACT. Sioni cha kutafakari hapo.
 

Tukundane

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
10,869
2,000
Hapa ndipo penye kutafakari,Ana na mwenzake pamoja na ACT kwa ujumla wake,hii zawadi waliyozawadiwa na CCM waliifanyia nini CCM?wakati walikuwa wanadai ni wapinzani wa CCM?.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Hii thread ina negative altitudes kwa ccm.

Napendekeza uongezewe mbuku mbili kwa kuipenda tanzania kwa jinsi hii.
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,427
2,000
Mzee wa chattle alisema na akasisitiza hatateua watu toka upinzani ili wahudumu ktk serikali,na kwa kuzingatia hilo akamteua mwana ccm bi anna mgwira ambaye alikua act kwa kazi maalum
 

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,113
2,000
Mkulu kasema hateui wapinzani, alioteua ni CCM. Hivo basi kama hateui CDM maanake hao ndio wapinzani halisi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom