CCM wamemchoka Mwenyekiti wao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wamemchoka Mwenyekiti wao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deofm, May 1, 2012.

  1. D

    Deofm JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu nimeshangazwa sana na kitendo cha mwenyekiti wa CCM ambaye pia ni Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kupokelewa kwa shangwe na nderemo na wanachama wa CUF wakati alipowasili Tanga jana kwa sherehe za Meimosi. Je Tanga hakuna wanaccm, Kama kweli hali ndiyo hiyo namshauri tu ajiuzulu, kama alivyofanya Marehemu Mutharika.

    Source: issamichuzi blog
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Picha tafadhali.
    Tuko pamoja.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ufisadi ni sehemu ya mfumo wa CCM
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    CUF ni wake wa CCM
     
  5. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,040
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wataka kusema kapokelewa na mkewe? matuchi... matuchi haya jamani
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Itawachukua muda sana viongozi wetu wa CCM kuzisoma na kuzielewa alama zote hizi zahl nyakati.
     
  7. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona mnaingilia ndoa za watu?
     
  8. mayuni

    mayuni JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siasa bongo noma
     
Loading...