CCM wahaha kupata mgombea uchaguzi mdogo Kwimba

CCM wahaha kupata mgombea uchaguzi mdogo Kwimba

mandago shululu

Senior Member
Joined
Mar 24, 2013
Posts
125
Reaction score
37
Uchaguzi mdogo wa Udiwani kata ya Malya Wilaya ya kwimba Jimbo la Sumve ,CCM Wanahaha kupata mgombea baada ya Jana chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kumpitisha mgombea wake.

Chama cha mapinduzi kilitangulia kupata mgombea wake siku tatu zilizopita,lakini baada ya Jana chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema ) kumpitisha mgombea wao, CCM wameanza mchakato mpya wa kumpata mgombea wao.

Leo Magari ya CCM yamesombana Malya kwa kazi Maalumu na mpaka sasa wanahaha ni nani wamuweke ili aweze kuiweza kasi ya mgombea wa Chadema ,wako wilyani kwenye kikao.

Mh Mandago,Diwani/ Afisa wa Bunge na Halmashauri Kanda ya Ziwa/Katibu wa chadema (W) Kwimba.0782270412/0759317758.

[HASHTAG]#Nitawagaragaza[/HASHTAG] never ever#
#TunamtakaBenAkiwaHai#
 
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 
Sasa wamemkosa au wapo kwenye Mchakato wa Kumpata? We mwenyewe si umesema walishampata kabla CHADEMA hawajampata?

Pili,huenda hata huyo hakuwa Mgombea lakini walimtanguliza tu ili wajue wapinzani wao watamsimamisha nani,kisha wapange majeshi yatakayoshindana na Mgombea wa Upinzani.

Hii ni siasa Mkuu
 
Diwani Mandago acha kuandika upuuzi,baada ya ychaguzi mkinyooshwa mnabaki kulia lia.Socia media hazipigi kura.
Songwe hakuna kata yenye Uchaguzi tuje tuone yale makeke yako ya kuongea pointless majukwaani muhishimiwa?
 
Uchaguzi mdogo wa Udiwani kata ya Malya Wilaya ya kwimba Jimbo la Sumve ,CCM Wanahaha kupata mgombea baada ya Jana chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kumpitisha mgombea wake.

Chama cha mapinduzi kilitangulia kupata mgombea wake siku tatu zilizopita,lakini baada ya Jana chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema ) kumpitisha mgombea wao, CCM wameanza mchakato mpya wa kumpata mgombea wao.

Leo Magari ya CCM yamesombana Malya kwa kazi Maalumu na mpaka sasa wanahaha ni nani wamuweke ili aweze kuiweza kasi ya mgombea wa Chadema ,wako wilyani kwenye kikao.

Mh Mandago,Diwani/ Afisa wa Bunge na Halmashauri Kanda ya Ziwa/Katibu wa chadema (W) Kwimba.0782270412/0759317758.

[HASHTAG]#Nitawagaragaza[/HASHTAG] never ever#
#TunamtakaBenAkiwaHai#
Acha umbeya.Ccm chama dume
 
Back
Top Bottom