bitare
Senior Member
- Jul 13, 2023
- 196
- 601
Kama kawaida ya CCM yanapowafika shingoni wanawakimbilia waislamu, ni mara nyingi wanafanya hivyo.
Nakumbuka tulipokwenda kwenye uchaguzi wa marudio Wilayani Igunga mwaka 2011 baada ya aliyekua Mbunge kipindi hicho Rostom Azzi kujiuzuru ubunge, maji yalipowafika shingoni ikabidi watumie plani kama hii, yakuwapa baadhi ya maimamu pesa ili waichafue CHADEMA.
Nilishuhudia tukio hilo kwenye ofisi ya Cable Netwark wilayani humo, huku likiwa live kwa watu waliokua wameunganisha cable majumbani kwao.
Hawa ndio CCM, wanaotumia kila hila kuhakikisha wanabaki madarakani. Ni kama wanawachukulia waumini wakiislamu ni wajinga, yaani wao hawawezi kusikia na kutafakari mpaka watafakariwe na viongozi wao, yaani wanatafuta genge fulani wanalipa pesa kwa maslahi yao.
Tutazunguka nchi nzima. Yaani nchi nzima kuisema CHADEMA tu, mtapata wapi pesa? Pesa zote hizo si zinaweza jenga msikiti mzima?
Nakumbuka tulipokwenda kwenye uchaguzi wa marudio Wilayani Igunga mwaka 2011 baada ya aliyekua Mbunge kipindi hicho Rostom Azzi kujiuzuru ubunge, maji yalipowafika shingoni ikabidi watumie plani kama hii, yakuwapa baadhi ya maimamu pesa ili waichafue CHADEMA.
Nilishuhudia tukio hilo kwenye ofisi ya Cable Netwark wilayani humo, huku likiwa live kwa watu waliokua wameunganisha cable majumbani kwao.
Hawa ndio CCM, wanaotumia kila hila kuhakikisha wanabaki madarakani. Ni kama wanawachukulia waumini wakiislamu ni wajinga, yaani wao hawawezi kusikia na kutafakari mpaka watafakariwe na viongozi wao, yaani wanatafuta genge fulani wanalipa pesa kwa maslahi yao.
Tutazunguka nchi nzima. Yaani nchi nzima kuisema CHADEMA tu, mtapata wapi pesa? Pesa zote hizo si zinaweza jenga msikiti mzima?