CCM sasa basi!

CCM sasa basi!

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Posts
1,270
Reaction score
536
Naelewa tunawaza tofauti ila napenda kuwaomba watanzania wenzangu ifike mahali tusiwe vigeugeu.

Tuiambie CCM imetosha miaka yote mliyotutawala sasa basi. Najua hakuna malaika atakayekuja kutawala nchi hii ila naomba sana watanzania wenzangu tubadili serikali nawahakikishia mtaona maendeleo.

Kauli ya kuwa hawana uzoefu nk ni hoja dhaifu, mbona hao CCM wana uzoefu wa wizi nk...chonde chonde tuwaweke chini hawa jamaa tuanze kufurahia maendeleo ya taifa letu.
 
Mbona CCM Safari Hii Inang'oka Mapema asubuhi.

Kwa Utaratibu Wa Kubandika Matokeo Kwenye Vituo Vya Kupiga Kura basi Ushindi Wa Lowassa tarehe 26/10/2015..Hauna Shaka.

Tutajumlisha wenyewe Hata kabla ya time Kumtangaza Lowassa tayari tutakuwa tupo Kwenye Sherehe ya ushindi Mnono.

Tuliza Boli CCM Safari Hii Hawachomoki.
 
Mungu yupo upande wetu mkuu lazima tuwakimbize hawa majambazi
 
Vote For Magufuli...Wenye Vigeugeu Na Wanafiki Ukawa...Waache Wale Matapishi,ikulu Hamuingii,ikulu Sio Sehemu Ya Kulia Matapishi Yenu...
 
Lazima lichama la majiz ling'oke

Mbona CCM Safari Hii Inang'oka Mapema asubuhi.

Kwa Utaratibu Wa Kubandika Matokeo Kwenye Vituo Vya Kupiga Kura basi Ushindi Wa Lowassa tarehe 26/10/2015..Hauna Shaka.

Tutajumlisha wenyewe Hata kabla ya time Kumtangaza Lowassa tayari tutakuwa tupo Kwenye Sherehe ya ushindi Mnono.

Tuliza Boli CCM Safari Hii Hawachomoki.

Ila kama nakumbuka mwaka 2005 matokeo ya Urais yalibandikwa vituoni,kwa elfu 2010 sijui kwani sikupiga kura..ila ingekuwa busara zaidi pia matokeo yangebandikwa kwenye halmashauri na kisha mkoani na kazi ya tume iwe kujumlisha matokeo kwa kila mkoa na si vinginevyo...ILA HAPO KWENYE KUBANDIKWA MATOKEO WILAYANI ITAKUWEPO AU NI VITUONI TU?
 
Ukweli ni kwamba iwapo watz wataacha unafiki wataanza kuona unono wa taifa hili adhimu. Leo Tanga ilikuwa inatisha mpaka ikabidhi kuahirisha mkutano kwa ajili ya idadi ya watu...hawa wote wanaojitokeza kwenye mikutano wangekuwa wamejiandikisha na kisha siku ya kura wakaenda kupiga kura, saa 4 asubuhi tutakuwa tumemaliza kazi ili ttuingie nchi ya neema
 
Ila kama nakumbuka mwaka 2005 matokeo ya Urais yalibandikwa vituoni,kwa elfu 2010 sijui kwani sikupiga kura..ila ingekuwa busara zaidi pia matokeo yangebandikwa kwenye halmashauri na kisha mkoani na kazi ya tume iwe kujumlisha matokeo kwa kila mkoa na si vinginevyo...ILA HAPO KWENYE KUBANDIKWA MATOKEO WILAYANI ITAKUWEPO AU NI VITUONI TU?

Unajua hawa jamaa hushinda kwa hila...wakibanwa kwenye hila zao huwa hawawezi kufurukuta...subirini muone ndani ya siku hizi mbili watakuja kulalamikia mpango wa kubandikwa matokeo vituoni ili kuwe na delaying tacktics wafunge kwa mikono
 
Jiliwazeni tu ukawa. Maana siyo tu mtashindwa uchaguzi, bali Chadema na vikundi vingine vya kihuni mwisho wao December
 
Ukweli ni kwamba iwapo watz wataacha unafiki wataanza kuona unono wa taifa hili adhimu. Leo Tanga ilikuwa inatisha mpaka ikabidhi kuahirisha mkutano kwa ajili ya idadi ya watu...hawa wote wanaojitokeza kwenye mikutano wangekuwa wamejiandikisha na kisha siku ya kura wakaenda kupiga kura, saa 4 asubuhi tutakuwa tumemaliza kazi ili ttuingie nchi ya neema

Hivi ni kweli umeahirishwa kutokana na idadi ya watu kuwa wengi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom