CCM ndani ya Manzese | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ndani ya Manzese

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godee jr, Jun 5, 2012.

  1. Godee jr

    Godee jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 964
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 180
    Nimepita hapa Manzese leo asubuhi nikaona CCM wapo pale kama vile kuna mkutano. Anyone with idea ni nini wanataka kufanya leo au ndio propaganda zao za kuwajibu CHADEMA
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Siku ya Usafi Duniani,Sasa sijui Rais wa wasafi(Diamond) kama atakuepo!!
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nikafikiri wanataka kuwajibu chadema wangekiona cha moto kwanza haina haja kwa sababu itaonekana ni jinsi ccm ilivyo dhaifu kujibu hoja za chadema wakati taifa linaangamia.
     
Loading...