CCM na Wapinzani nani mroho wa madaraka?

CCM na Wapinzani nani mroho wa madaraka?

Rushwa wanazogawa magamba nyakati za chaguzi,kutumia dola kuchakachua matokeo na kung'ang'ania hii tume ya uchaguzi iliyoteuliwa na m/kiti wa mizigo ni dalili na ishara ya uroho wa madaraka.Ni nani asiyejua kuwa ccm wanang'ang'ania madaraka wakati wameprove failure? Nchi imewashinda wamebaki kulinda maslahi yao na mabwana zao tu!

Hizi ni porojo zenu. Na bahati nzuri tumeshazizoea hazitupi tabu kabisa. CCM inasonga mbele huku ikiwaletea watanzania maendeleo.
 
CCM wangekuwa waroho wa madaraka wasingelazimisha mfumo wa vyama vingi ambao wananchi asilimia 80 waliukataa. Lakini CCM kwa kutumia busara ikafuata maoni ya wachache na kuruhusu mfumo huu.
 
Tukusaidiaje mkuu kama mpaka leo hujui kuwa chadema na ukawa ni janga sugu la wazawa basi utakuwa na shida kubwa sana kwenye ubongo wako.

Hehehehe acha uongo janga kubwa kwa wazawa nchi hui ni ccm,ndiyo inayofilisi raslimali za nchi kwa faida ya wachache,hata mikopo inayoomba nje ta nchi huishia mifukoni mwao kwa kisingizio cha kuja kuleta maendeleo,kwa taarifa yako tunajua utahiri wa viongozi wote wa serikali na ccm,ba urajiri huo si wa halali ni kodi za wananchi,simiyu mi nadhanu wewe kichwani si mzima
 
Hizi ni porojo zenu. Na bahati nzuri tumeshazizoea hazitupi tabu kabisa. CCM inasonga mbele huku ikiwaletea watanzania maendeleo.

Kusonga mbele itasonga sana,kwa wizi,hujuma,ubadhilifu,na mengine mengi,lakini maendeleo!heheehe,tuoneshe maendeleo iliyoleta ccm,labda maendeleo ya ccm na watawala,maana kazi yao ni kujitajirisha kwa kutumia raslimali za nchi hii na mikopo kutoka nje ya nchi kisha kuibebesha serikali mzigo,kama huyu bwana mkubwa wa sasa hivi huyu,bure kabisa,eti maisha bora kwa kila mtz!ptyu!labda maisha bora kwa familia yake na ndugu zake si watz.
 
CCM wangekuwa waroho wa madaraka wasingelazimisha mfumo wa vyama vingi ambao wananchi asilimia 80 waliukataa. Lakini CCM kwa kutumia busara ikafuata maoni ya wachache na kuruhusu mfumo huu.

Wangekuwa si waroho wa madaraka wasingekuwa wana lazimisha tume ya uchaguzi kutangaza wagombea wake ni washindi huku wameshindwa na kutumia dora kuhujumu wapinzani.
 
Aliyeonja asali ndiye mroho, hauwezi kuwa mroho kama haujui utamu wa chakula!
 
Back
Top Bottom