CCM na Wapinzani nani mroho wa madaraka?

Matema Beach

JF-Expert Member
Mar 18, 2013
364
67
Salaam ndugu Nape,

Kusema kweli mimi nimekuwa nikitatizwa sana na kauli/lugha ambayo wewe ndugu Nape umekuwa ukitumia dhidi ya wapinzani hasa CHADEMA.

Kila unapo hutubia wananchi umekuwa ukiwaambia wanachi wasiwasikilize wapinzani kwakuwa wapinzani ni waroho wa madaraka.

Kumbukumbu yangu inaniambia ccm imeongoza nchi zaidi ya miaka 51na mpaka sasa hakuna chama cha upinzani kimewahi kuongoza nchi hii CCM imeendelea kung'ang'ania madaraka sasa unapata ujasiri wa kusema wapinani ni waloho wa madaraka wakati ccm ndicho chama pekee kinacho ng'ang'ania madaraka?

Hivi chama kilicho madarakani kwa muda mrefu na ambacho ndio kwanza kinataka kuingia madarakani ni chama kipi kati ya hivyo ni kiloho cha madaraka?

TAFADHALI NAOMBA SANA UFAFANUZI WAKO KATIKA HILI.
 
Tukusaidiaje mkuu kama mpaka leo hujui kuwa chadema na ukawa ni janga sugu la wazawa basi utakuwa na shida kubwa sana kwenye ubongo wako.
 
Tukusaidiaje mkuu kama mpaka leo hujui kuwa chadema na ukawa ni janga sugu la wazawa basi utakuwa na shida kubwa sana kwenye ubongo wako.

Kweli wewe dada unashindwa kuchangia mada unatokwa povu kwa ajiri ya buku 7 pole sana.funguka utaendelea kuwa chizi son.
 
Salaam ndugu Nape,

Kusema kweli mimi nimekuwa nikitatizwa sana na kauli/lugha ambayo wewe ndugu Nape umekuwa ukitumia dhidi ya wapinzani hasa CHADEMA.

Kila unapo hutubia wananchi umekuwa ukiwaambia wanachi wasiwasikilize wapinzani kwakuwa wapinzani ni waroho wa madaraka.

Kumbukumbu yangu inaniambia ccm imeongoza nchi zaidi ya miaka 51na mpaka sasa hakuna chama cha upinzani kimewahi kuongoza nchi hii CCM imeendelea kung'ang'ania madaraka sasa unapata ujasiri wa kusema wapinani ni waloho wa madaraka wakati ccm ndicho chama pekee kinacho ng'ang'ania madaraka?

Hivi chama kilicho madarakani kwa muda mrefu na ambacho ndio kwanza kinataka kuingia madarakani ni chama kipi kati ya hivyo ni kiloho cha madaraka?

TAFADHALI NAOMBA SANA UFAFANUZI WAKO KATIKA HILI.

Mkuu CCM iko madarakani kwa mujibu wa sheria, Watanzania ndio tunaichagua kila mara ndio maana inaendelea kuwepo.
Swala la kung'ang'ania sijui umelitoa wapi.
 
ccm chama cha wahuni na washenzi wakubwa ndo wenye uchu wa madaraka ndo maana wamechakachua mpaka maoni ya wananchi kuhusu katiba mpya mm sina imani nao kabisaaa
 
CCM=CHADEMA=CUF=NCCR=......... yoote ni dugu moja! kamwe sitashabikia ugomvi wao
 
Mkuu CCM iko madarakani kwa mujibu wa sheria, Watanzania ndio tunaichagua kila mara ndio maana inaendelea kuwepo.
Swala la kung'ang'ania sijui umelitoa wapi.
Kitendo cha kutaka kuchakachua maoini ya katiba mpya kutoka kwa wananchi ni ishara tosha kuwa wanang'ang'ania madraka. Lakini naomba unipe jibu ni kwanini maccm wengi mnasema wapinzani ni waroho wa madaraka ili hali mnajua kuwa wapinzani wanahaki kishria kwaongoza watanzania?
 
Hebu fafanua. CCM Kama chama ama wale viongozi walio madarakani.

Pengine iwe kwa individuals tofauti wachambuliwe. Mimi kimantiki kwa chama cha siasa lazima kike na uroho wa madaraka. Kampeni Zina gharama na zinachosha lakini watu wanazigharamia na kujichosha hadi kuondoka majukwaani kwa energy debt na wengine bafuni hadi wanavunjika mkono. Ni sahihi kwa chama cha siasa. Shida ni individuals.

Sidhani km kuna chama cha siasa duniani hakina uroho wa madaraka.
 
Kitendo cha kutaka kuchakachua maoini ya katiba mpya kutoka kwa wananchi ni ishara tosha kuwa wanang'ang'ania madraka. Lakini naomba unipe jibu ni kwanini maccm wengi mnasema wapinzani ni waroho wa madaraka ili hali mnajua kuwa wapinzani wanahaki kishria kwaongoza watanzania?

Huwezi kupata jibu la maana kutoka kwake zaidi ya kuleta mboyoyo tu!
 
Tukusaidiaje mkuu kama mpaka leo hujui kuwa chadema na ukawa ni janga sugu la wazawa basi utakuwa na shida kubwa sana kwenye ubongo wako.

Kama Chadema na UKAWA ni janga sugu la wazawa ,hebu tuambie kuhusu hawa waliovuta 200bn na uuzaji wa mashirika ya umma kwa bei ya kutupa na bila mpangili mfano UDA ,tuwaitaje?Tusaidie basi Dada.
 
Kitendo cha kutaka kuchakachua maoini ya katiba mpya kutoka kwa wananchi ni ishara tosha kuwa wanang'ang'ania madraka. Lakini naomba unipe jibu ni kwanini maccm wengi mnasema wapinzani ni waroho wa madaraka ili hali mnajua kuwa wapinzani wanahaki kishria kwaongoza watanzania?

Hakuna maoni yaliyochakachuliwa. Isitoshe hata ikija katiba mpya. Watanzania bado hawajawaamini kiasi cha kuwapa ridhaa ya kuwaongoza.
 
Mkuu CCM iko madarakani kwa mujibu wa sheria, Watanzania ndio tunaichagua kila mara ndio maana inaendelea kuwepo.
Swala la kung'ang'ania sijui umelitoa wapi.

Rushwa wanazogawa magamba nyakati za chaguzi,kutumia dola kuchakachua matokeo na kung'ang'ania hii tume ya uchaguzi iliyoteuliwa na m/kiti wa mizigo ni dalili na ishara ya uroho wa madaraka.Ni nani asiyejua kuwa ccm wanang'ang'ania madaraka wakati wameprove failure? Nchi imewashinda wamebaki kulinda maslahi yao na mabwana zao tu!
 
Back
Top Bottom