CCM na mafanikio ya kusaka kwa darubini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na mafanikio ya kusaka kwa darubini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchemsho, Jul 4, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kwa kuzingatia kuwa serikali ya kikwete hakuna cha maana ilicho kifanya ambacho kinawagusa wananchi moja kwa moja , imeibuka na mkakati wa kuzunguka nchi nzima kuwalazimisaha wanachi waamini kwamba serikali ya kikwete imefanya meeeengi mema na maamuzi kibao magumu tu..kwa mantiki hiyo watanzania wengi ambao hawaoni chochote cha maan serikali ya JK imefanya tutaonekana tuna chuki, udini na (..)
     
  2. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,686
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    hawana haja ya kutumia fedha za walipa kodi vibaya kwa kuhubiri mafanikio, kama yapo wananchi wanamacho watayaona wenyewe .
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    kikwete ameshindwa atoke zake
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM inasubiri tutoane roho
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Eti, jana nilikuwa namuona Nape na ngojera zake.....
    Akiliinganisha vitu wakati wa uhuru na kabla ya uhuru na sasa.....
    Analinganisha idadi ya shule kipindi hicho na sasa.... na tena akalinganisha barabara wakati huo na sasa....
    Da hawa jamaa bwana......[SUB][/SUB]
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Nchi hii inatia wazimu ukikaa na kufikiria.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    Sijajua bado ni mtz gani hajui ilichofanya ccm wakati anajua anavyoishi tangu i=nchi hii ipate uhuru.......kila mtz anajua rasilimali tulizojaaliwa na mwenyezi mungu....sioni sababu ya ccm kuendelea kupoteza mabilioni (japo iliyachota kupitia kagoda na mikataba mingine feki)..................waache waende wakapopolewe mawe na watz wenye machungu na nchi hii....labda waende miko a feki ile ya kupioga makofi hata pasipo sababu km vile mkoa wa pwani huko watapokewa na kupigiwa makofi ila kwingineko tusubiri matokeao................
     
  8. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Conclusion ilikua nini?
    1. Bila shaka kusifia ukoloni kwa reli walizoweka na tumezitelekeza sasa.
    2. Kutaifisha mashule ya mashirika ya dini na mahospitali huku tukishindwa kuweka shule na mahospitali bora kuliko walizoleta wamshionari

    Alizungumzia kwamba shule za kata waalimu ni Form four failure ndo wanafundisha? WAkati zamani mwalimu lazima awe qualified?

    Alisema watu wanaofaulu hawataki ualimu kwasababu serikali imewatupa kabisa? As a result wanao-opt ualimu kimsingi system inakua ishawakaaa kutokana na matokeo yasiyoridhisha?
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,441
    Likes Received: 846
    Trophy Points: 280
    wakuu, niwe mkweli mbele za mungu - ni kwamba sijaona kitu ambacho huyu jamaa kafanya kwa miaka yote aliyokaa ikulu. hii miaka 10 tutaijutia. Baada ya baba wa taifa walau Ben alifanya kazi inayoonekana hadi leo.

    huwa akituokea kwenye TV tu - Fasta fasta nabadilisha channel - huwa napandisha hasira sababu hatendi anayoyaongea na hii ni mbaya hatutendei haki sisi wananchi. maisha yamekuwa magumu sana hadi kufikia wabunge wake wanagombania posho kupunguza makali.

    Ukiona mbunge anagombania POSHO jiulize maswali magumu.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    yaani ni kama kulinganisha urefu na umri wa mtoto toka amezaliwa bila kuzingatia kwamba hana elimu,afya chafu magonjwa kibao.
    ccm bana kwishney.
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,184
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acheni uvuvuzela nyie nani kati yenu angeweza hata kufikia theluthi tu ya muda aliokaa madarakani JK mnafikiri uongozi ni rahisi ee huu siyo ukiranja wa shule kuongoza watanzania zaidi ya milioni mazezeta ni kazi ngumu jamaa kajitahidi saaana hapo alipofikia nyie mnambeza at least msifie kwa alichofanya na siyo unnennnjhsdgvsgv!!b!!b!bbb!b yenu
     
Loading...