CCM Mwanza ni aibu ya mwaka CHADEMA yaichezesha Qwata

CCM Mwanza ni aibu ya mwaka CHADEMA yaichezesha Qwata

Nicolas J Clinton Gabone

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2014
Posts
897
Reaction score
559
Chama Cha Mapinduzi CCM kinafanya mkutano wa wazi hapa Mwanza viwanja vya Ng'okozi ila cha ajabu mpaka sasa hakuna mtu ila ni mabalozi baadhi na wengine ni makamanda wamekaa kusikiliza. Ajabu ni kuwa kila mtu anaye pita anawacheka kana kwamba CCM ni machizi freshi hivi ni aibu Komba anatumbwiza wapita njia. CHADEMA imewakamata pabaya mkutano umetangazwa siku mbili, wazungumzaji ni watatu akiwemo mayor wa jiji la Mwanza akiongozwa na maandamano ya wafuasi wa CCM. Eti wanarusha roho.
 
safi hii inaonyesha kiasi gani wananchi wameshachoka kurubuniwa na hawa wapuuzi wa ccm
 
Ha ha ha CCM imezolewa na rasmu ya katiba ya Warioba, mwaka huu watakoma kulinga.
 
Chama Cha Mapinduzi CCM kinafanya mkutano wa wazi hapa Mwanza viwanja vya Ng'okozi ila cha ajabu mpaka sasa hakuna mtu ila ni mabalozi baadhi na wengine ni makamanda wamekaa kusikiliza. Ajabu ni kuwa kila mtu anaye pita anawacheka kana kwamba CCM ni machizi freshi hivi ni aibu Komba anatumbwiza wapita njia. CHADEMA imewakamata pabaya mkutano umetangazwa siku mbili, wazungumzaji ni watatu akiwemo mayor wa jiji la Mwanza akiongozwa na maandamano ya wafuasi wa CCM. Eti wanarusha roho.

ccm ni janga la kitaifa hivyo ni sahihi kukosa watu
 
Anasimikwa kamanda wa vijana kata ya Mirongo anakabiziwa ngao na mkia wa fisi eti wapinzani wachawi pia anapewa mkuki anaambiwa wapinzani wakileta fyoko hawashughulikie na mkuki wake. Anato onyo kwa wanachi wanasema kama kuna mtu atazomea ajiandae kuvunjika mguu na kutolewa macho na hakuna mahali chama kitashitakiwa.
 
sasa kama hakuna watu nawewe ni nani sasa? au wewe ni kenge? jikite kwenye kasaccos kambatia ambako hakana hata wanachama huku mikoani, wapo vilaza tu wasiyojitambua kama wewe

> Kheri yako wewe ambaye unajitambua kama Mtanzania kwa kutukana watu hata usiyo wajua inadhihirisha kwa kichwa yako kuna nini. Nikuonye usijaribu tena kunitusi usidhani kila mtu humu ndani hana akiritimamu ebu nenda ukafanye majaribio ya matusi kwa familia yako jieshimu ili ueshimiwe na watu wa nyumbani mwako hata kama unatumia jina fake.
 
> Kheri yako wewe ambaye unajitambua kama Mtanzania kwa kutukana watu hata usiyo wajua inadhihirisha kwa kichwa yako kuna nini. Nikuonye usijaribu tena kunitusi usidhani kila mtu humu ndani hana akiritimamu ebu nenda ukafanye majaribio ya matusi kwa familia yako jieshimu ili ueshimiwe na watu wa nyumbani mwako hata kama unatumia jina fake.

umuonye nani wewe, we ni kilaka tu ktk nchi hii. unapanick kwa vumbi tu la maneno je nikikushushia vyuma vizito si utajinyea kabisa! wewe ungekuwa unahitambua usingekuwa kwenye chama ambacho hakina hata vikao ngazi za wilaya na mikoa
 
CCM kwa mkoa wa mwanza wamechemka sana, kwa mwanza ccm ni kama maiti iliyo kufa mwezi mmoja ulio pita. tena huyo meya ni bora asisimame kabisa make mwanza watu hawampendi kabisa
 
CCM kwa mkoa wa mwanza wamechemka sana, kwa mwanza ccm ni kama maiti iliyo kufa mwezi mmoja ulio pita. tena huyo meya ni bora asisimame kabisa make mwanza watu hawampendi kabisa

Unajidanganya na yebo yebo zako
 
umuonye nani wewe, we ni kilaka tu ktk nchi hii. unapanick kwa vumbi tu la maneno je nikikushushia vyuma vizito si utajinyea kabisa! wewe ungekuwa unahitambua usingekuwa kwenye chama ambacho hakina hata vikao ngazi za wilaya na mikoa

Ni kweli Mkuu, huyo dogo yuko chama cha hovyo kabisa, chama kimekufa tangu 2013, mwaka 2005 kilipata eti wabunge 5, na mwaka 2010 kikapata wabunge zaidi ya 45 tu, eti wanajidai kuongoza vihalmashauri kama 5 tu, tena sisi CCM tuliwaachia tu, eti leo nao wanajiona chamaa kwa kuwa na madiwnai karibia 300 nchi nzima wakati 2005 walikuwa na madiwani kama 50 tu..

Ila lichama letu katibu wetu mkuu kasema hivi mkuu "SISI CCM NI WAPUUZI, CHAMA CHETU KINA NUKA RUSHWA.. BY KINANA , IRINGA 12/10/2014. SO ETI MIMI NA WEWE NA JK WOTE NI WAPUUZI.... UMEONA KATIBU MKUU ALIVYOTUPA SIFA MKUU... CCM OYEEEE
 
Back
Top Bottom