CCM muombeni Mh Rais aongoze kipindi kimoja tu apumzike

CCM muombeni Mh Rais aongoze kipindi kimoja tu apumzike

Yaani kila wakati ni kuongea pumba tu,huyu lazima aliugua ugonjwa wa akili utotoni
 
Duh sukari 5000 hii ni kali
Nyinyi watu vipi? Mmesahau ile sukari kutoka Chato ambayo imechanganywa na asali ndiyo ilikuwa inauzwa kwa 5000 kwa kilo. Baba J. anaweka kumbukumbu hatari ya ponti zero, zero 378.

Kwa hiyo , hiyo bei ya 5000 ndiyo ameifupisha, hakuweka 5000.00378

Urahisi wa ku-beep vs urais wa kusukumiziwa.

Hapana kazi tu.
 
Ha ha haaaaa
Yupo na ataendelea kuwepo azidi kuwanyoosha haswa haswa.. mnaisoma namba humo

Hapa kazi tu
Hivi unadhani anamnyoosha nani kama sio maccm menzake?
Utafiti wa TWAWEZA ulisema ccm inaungwa mkono na wengi wasio elimu(kwa hata kazi hawana au ni zile za chini), wazee (hawana kipato kwani wengi hawana ajira au wamestaafu) huku Upinzani ukiungwa mkono na vijana na wenye elimu na wafanyabiashara.
Katika makundi hayo nani anapata maumivu makubwa na hii hali ya uchumi legelege?
 
Mtasema sana.. Na ndo kwanza kaanza.. Hapa kazi tu.
Uzuri wa JPM anausema ukweli.kwani nani hajui kama JPM hakuwomi kwa wale walio walio tia nia Mapema? Ndo ushangae Leo? We unaishi nchi gani bana.

JPM ni mpago wa Mungu
Huyo labda mungu wako na ukoo wenu! Sisi Mungu wetu hapendi umasikini, hapendi mauaji, hapendi visasi wala chuki. Hivyo usimsingizie kuwa hilo ni chaguo lake.
 
Kwa nin kuongeza, si walete hoja ya kumpunguza mihula ya kuwa Rais, use mhula mmoja tu huyu jamaa naona hafai.
Anadai anapigania wanyonge, huku hajui hata alivyotupandishia bei ya sukari. Eti anadai akiingia madarakani ilikuwa 5000 tena mbele ya maelfu anatudanganya hivyo.
Kadanganya vingapi...?
Tumpunguzie mihula. KAMA KINA NKAMIA WANATAKA AONGEZEWA SISI TUNATAKA APUNGUZIWE
Mhula mmoja ni miaka 5. Sema imekuwa kama ni lazima vile mtu apewe mihula 2. Aanze mwenyewe kwa kutochukua fomu ya kugombea muda wake ukiisha, kama kweli anamaanisha anachoongea au kilikuja kichwani tu akiwa pale akaropokwa.
 
Mkuu mahanju JPM ndio chaguo letu watanzania, tunaitaji maendeleo hapa kazi tu,husimpangie mh raisi cha kufanya tafadhari
 
Maandishi yako tu yanaonesha hujawahi kuwa na mawazo ya mbali toka uzaliwe, zaidi ya kuwaza utaendaje msalani.
Vijana wa sasa wanaita mapovu. Magufuli ataendelea wanyoosha tu haina namna , maana hamna hoja mnaishia kubwatuka
 
Huyo labda mungu wako na ukoo wenu! Sisi Mungu wetu hapendi umasikini, hapendi mauaji, hapendi visasi wala chuki. Hivyo usimsingizie kuwa hilo ni chaguo lake.
Mungu anaweza akamtuma malaika wake kuja kuangamiza wote wanaopenda kuisha kwa uozo.
Mmekaa na mafisadi sasa mnaanza kulukaluka kama ngedele.
JPM ni Mpango wa Mungu.
 
Naunga mkono hoja.......tena ikiwezekana mshaurini ajiuzuru mazima mtaani huku wananchi tumechoka kabisaa kusikia hata habari zake
 
Mungu anaweza akamtuma malaika wake kuja kuangamiza wote wanaopenda kuisha kwa uozo.
Mmekaa na mafisadi sasa mnaanza kulukaluka kama ngedele.
JPM ni Mpango wa Mungu.
Mpango Wa mungu Wa kununua madiwani kisha wanakula kona na hela zenu mnaishia kuita watu walioandaa wapumbavu? Hakika huyo mungu wenu ni kioja
 
Ila nashauri wanaosoma albadir wangeluka kwenye jina la rais ona sasa wanampa taabu anatudanga mchana kweupeee af na makofi wawawawawawawawawa

[emoji36]
 
Kuna lipicha la huyu mzee ofisini yaani kila nikiiona huwa akili inacease hadi najikwaa kwenye meza.... Sina uhakika kama huyu jamaa ni binadamu kweli
hahahhaaaaa dah umenichekesha sana aiseee .
 
Mtasema sana.. Na ndo kwanza kaanza.. Hapa kazi tu.
Uzuri wa JPM anausema ukweli.kwani nani hajui kama JPM hakuwomi kwa wale walio walio tia nia Mapema? Ndo ushangae Leo? We unaishi nchi gani bana.

JPM ni mpago wa Mungu
Mungu yupi????
 
Back
Top Bottom