CCM mnatumia rasilimali za Watanzania kwa shughuli za chama

CCM mnatumia rasilimali za Watanzania kwa shughuli za chama

ton bn

Member
Joined
Mar 6, 2015
Posts
22
Reaction score
5
Wanajamvi,

Jana katika pilika zangu hapa Arusha, nilikutana na msafara wa ndg. Kinana,kilichonistua ni idadi ya magari yanayomsindikiza.

Tulibaki kuulizana kama katibu wa chama anayepambana usiku na mchana kukisafisha na kujaribu kuokoa kifo cha hawa majizi anatembea na msafara wa magari 30,tofauti yake ni ipi na wenzake?

Anatuambia nini watanganyika tumwelewe?

CCM pumzikeni tumewachoka.
 
Hao ndiyo ccm asilimia 90 wanatumia raslimali za serikali magari na mambo mengine. hata kule nyasa kwenye mazishi ya Capt Komba. nilimshuhudia Nape akitumia gari ya serikali yenye plate namba STL wkt yeye ni kiongozi wa Chama
 
Hao ndiyo ccm asilimia 90 wanatumia raslimali za serikali magari na mambo mengine. hata kule nyasa kwenye mazishi ya Capt Komba. nilimshuhudia Nape akitumia gari ya serikali yenye plate namba STL wkt yeye ni kiongozi wa Chama
kweli kabisa na mbaya zaidi wanawatumia polisi kama chombo chao wakati ni chombo cha sirikali.toka juzi polisi hawalali kwa ajili ya kinana na nape
 
Back
Top Bottom