ccm mnajimaliza kwa hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm mnajimaliza kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 2, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BINAFSI NAFURAHISHWA SAANA NA NAPE KWA KUKIMALIZA CHAMA CHAKE NI MTU ANAYEJIJENGA BINAFSI BADALA YA CHAMA NIMEFURAHISHWA NA HILI KWA SABABU HILI LINASAIDIA SANA KUONGEZEKA KWA WAFUASI NA WAPIGA KURA WA CHADEMA.KAMA CCM INGEKUWA MAKINI INGELIFANYIA KAZI HILI KAULI YAKE YA KUMJIBU MAIGE NI UPUUZI MWINGINE KWA KUSEMA MAIGE SI SIZE YAKE HII NI KUONESHA ASIVYO TAYARI KATIKA WADHIFA WAKE UNAMZIDI UMRI NAOMBA KUWAJULISHA HUU NI MTAJI TOSHA KWA CHADEMA KWANI HAKUNA MASHIMO KWENYE BARABARA YAO YA KUELEKEA IKULU 2015 RIP CCM:lock1:
     
  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,159
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Acha hizo wew ccm imeshakwisha unataka iishe vipi?kuwa na huruma wewe hao wameshakufa tunazika 2015
     
Loading...