CCM mmejisahau Kuwa ninyi ndio chama tawala?

CCM mmejisahau Kuwa ninyi ndio chama tawala?

Joined
Jul 8, 2015
Posts
43
Reaction score
13
Kutokana na hali iluvyo kwa chama tawala kimesahau kabisa na kuwa kama walikuwa wapinzani kwa miaka 54 iliyoputa, kampeni chafu wanafanya wao, jukwaani wanawataja CHADEMA mda mrefu baada ya kueleza Sera Zao, wanaanza kuzihubiri Sera za wapinzani na kusahau Zao, Dk. Magufuli asema waliotutangulia wameharibu nchi na amesahau kuwa wao ndio walikuwa madarakani, wameanza kusema wataleta mabadiliko wamesahau kuwa wao ndio wanaoiendesha serikali na wananchi wanalalama kila siku matatizo yaleyale.
 
Kutokana na hali iluvyo kwa chama tawala kimesahau kabisa na kuwa kama walikuwa wapinzani kwa miaka 54 iliyoputa, kampeni chafu wanafanya wao, jukwaani wanawataja cdm mda mrefu baada ya kueleza Sera Zao, wanaanza kuzihubiri Sera za wapinzani na kusahau Zao, Dk Magufuli asema waliotutangulia wameharibu nchi na amesahau kuwa wao ndio walikuwa madarakani, wameanza kusema wataleta mabadiliko wamesahau kuwa wao ndio wanaoiendesha serikali na wananchi wanalalama kila siku matatizo yaleyale
hatareeee!
 
Yaani sijui kama kuna mtu anawaelewa mi bado sielewi kila kitu wanachofanya mi napata shida sana kukitafakari mpaka tunavyozungumza chama kilichoko madarakani ni CCM na mwenyekti wao ndio RAIS sasa duuu!Haloooo!HATUTOBOI we are all dead.
 
Huyu mwigulu mchemba baada ya kuombewa na Tb joshua amerudi tena Misri eeh nadhani anajua mahesabu ya Mungu pepo wata rudi mara saba
 
Back
Top Bottom