Ccm maji shingo


L

Lusambara

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
0
L

Lusambara

Member
Joined Oct 31, 2010
38 0 0
Kitendo cha CCM, chama ambacho ni kikongwe na ambacho miaka yote kimetawala nchi kutumia HELKOPITA 2 kwa ajili ya kampeni kinadhilirisha kuwa hali si shwari hata kidogo. Wananchi wa Igunga wengi wamechoshwa na hadi hewa za kila wakati hivyo hawana hamu tena ya kuona CCM inaendelea, ambao wako mstari wa mbele kwenye kampeni za CCM ni akinamama na watoto wa shule.

Kwa hali hii, sijui mpaka jumapili mambo yatakuwaje??
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Waache waendelee kutapatapa!
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
18
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 18 135
Walikuwa wanafidi hela binafsi za Rost.... ila kwa sasa hakuna watakachofaidi kwa huyu wa CCM. Kama wana Igunga wana akili na macho na masikio wavifungue.
 
Wanitakiani

Wanitakiani

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2008
Messages
644
Likes
2
Points
0
Wanitakiani

Wanitakiani

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2008
644 2 0
CCM wameona Igunga ni jimbo gumu kulipata ndio maana Wabunge wote na viongozi wakuu wanahaha Igunga! Helikopta mbili inaonyesha hofu kuu waliyo nayo, kwani kama kweli wao ni chama kubwa wasingehangaika hivyo kupoteza fedha nyingi na kuendesha siasa za maji taka!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Lazima wachukue jimbo kwa kupitia mbinu yao ya wizi, na kampeni za shuka kwa shuka....!
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,590
Likes
1,980
Points
280
Age
31
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,590 1,980 280
Mhhh! Namimi suala la matumiz ya helkopta 2 yamenistua.vyama kutumia helikopta ni dharau kwa wapiga kura kuwa ni wajinga watakusanyika kushangaa.
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Siku zote maigizo ni maigizo tu, wanadhani Helkopta 2 ni kuwazidi CHADEMA kumbe sio CHADEMA wanatumia Helkopta kwa kukosa Magari ya kutosha na rasilimali watendaji chache, nimeshaangaa CUF nao wanaleta Helcopta! Sipati Picha baada wa uchaguzi kuna viongozi wa CUF watawekwa rehani kufidia madeni ya Helkopta, kweli iga ufe!
 
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2011
Messages
304
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2011
304 0 0
ccm inalazimisha wananchi wa igunga tuamini hivyo ile hali maisha bado ni magumu tumeamua kubadili msimamo wacha tujaribu kwanza hawa cdm wao wanaonekana kupigania maslahi ya wananchi kwa vitendo na sio porojo za kujivua gamba unajivua gamba ile hali waliokula pesa ya serilkali wanakuja kutudanganya huku igunga acheni masihala bwana hampati kitu hapa hapa ni Kashindye tu.
 
N

Nyampedawa

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
98
Likes
0
Points
13
N

Nyampedawa

Member
Joined Feb 15, 2011
98 0 13
ccm inalazimisha wananchi wa igunga tuamini hivyo ile hali maisha bado ni magumu tumeamua kubadili msimamo wacha tujaribu kwanza hawa cdm wao wanaonekana kupigania maslahi ya wananchi kwa vitendo na sio porojo za kujivua gamba unajivua gamba ile hali waliokula pesa ya serilkali wanakuja kutudanganya huku igunga acheni masihala bwana hampati kitu hapa hapa ni Kashindye tu.
Safi sana. Chukueni maneno ya Zito kama changamoto kwenu ambapo alisema wabunge wa CDM walikuwa wachache lakini walijitahidi kuwatetea wananchi. Sasa muwaongezee Kashindye wapate nguvu zaidi.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,086
Likes
14,120
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,086 14,120 280
mwanzoni walikua wanatumia ungo sasa yule aliekuwa rubani wao ameshatangulia mbele ya haki....
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
CCM CCM CCM...

Chama hiki ni jinamizi la taifa hili... Ni mumiani lanywa damu za wa-TZ!! Ni vile tu wamefanikiwa kutuacha na ujinga wetu ili watutawale vizuri. Natumaini wana-Igunga wametoka tongotongo za usingizi huu!!! Watafanya maamuzi sahihi...
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Inanikera sana kila nina posikia neno CCM,tena inaudhi mpaka basi.mijitu isyokuwa na aibu,huruma mijitu haina ut,minafiki,mijitu miongo iko CCM inasikitisha sana wamejazana Igunga kuwalaghai wananchi huku wakijua hakuna wanachowafanyia wananchi licha ya wananchi kuendelea kulipa kodi,licha ya madini mengi yaliyoko Tanzania,tena na mengine yako hapo Igunga,pamoja na resources nyingine nyingi,Jinamizi hili la -Taifa -CCM limetuchosha,tena mm huwa nakerwa sana hata yanapokwenda bungeni yako mengi lakini hakuna yanachokifanya zaidi ya kuitikia ndioooo kwa kila jambo,sasa wana Igunga fumbueni macho msipeleke hii mijitu ya Ndioooo kwa kila jambo bungeni.
Jumapili i karibu
 
L

lutondwe

Senior Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
150
Likes
1
Points
35
L

lutondwe

Senior Member
Joined Dec 20, 2010
150 1 35
Hata wapeleke helkopta kumi muziki wa CDM ni mzito sana.CCM Kwisha habari!
 
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
487
Likes
183
Points
60
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
487 183 60
Wanatumia rasilimali kibao kwa watu masikini kama wale! baada ya uchaguz watakutana tena wakati wa uchaguzi mwingine, si yule mzee wa kijiji kimojawapo alisema hakuwahi kumuona Rostam tokea wamemchagua!
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Kitendo cha CCM, chama ambacho ni kikongwe na ambacho miaka yote kimetawala nchi kutumia HELKOPITA 2 kwa ajili ya kampeni kinadhilirisha kuwa hali si shwari hata kidogo. Wananchi wa Igunga wengi wamechoshwa na hadi hewa za kila wakati hivyo hawana hamu tena ya kuona CCM inaendelea, ambao wako mstari wa mbele kwenye kampeni za CCM ni akinamama na watoto wa shule.

Kwa hali hii, sijui mpaka jumapili mambo yatakuwaje??
Msajili wa Vyama vya Siasa Mhe. John Tendwa yuko wapi kuhusiana na hili la GHARAMA ZA UCHAGUZI? Why 2 helicopters? What for? Hivi Igunga ina Eneo la Mraba kilomita ngapi mpaka CCM watumie helikopta 2? Haya kama siyo matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi ni kitu gani? Tumeambiwa bajeti ya Uchaguzi mdogo wa Igunga ni kiasi cha Tshs.80 milioni KWA KILA CHAMA. Lakini inavyoonekana wenzetu wa CCM hii 80m watakuwa wameisha izidisha 10 times na wata gota kwenye Bilioni moja na zaidi. Huo ndo ukweli. Kama Tendwa anabisha basi amwagize CAG akague immediately baada ya Uchaguzi!!

Igunga can be anothert EPA for CCM!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,072
Members 461,948
Posts 28,466,181